• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Kèo thơm cho anh em chơi coin kiếm cháo

để BCH trên sàn hay để ở ví vậy bác
Mua xong để trên sàn đợi nó phân tách có CDY xog thì rút về thôi. chả mất gì

đặt gạch , hóng cao nhân vào phân tích xem thế nào chứ nghe phát kẹo thế này ko biết là kẹo ngọt hay kẹo đồng ,,,,,,,

đặt gạch , hóng cao nhân vào phân tích xem thế nào chứ nghe phát kẹo thế này ko biết là kẹo ngọt hay kẹo đồng ,,,,,,,
San đó bạn chơi coin mà ko biết à. Một trong những sàn uy tín nhất nhé. bạn tìm hiểu đi. còn chuyện phân tách BTC cách đây ít bữa các sàn lớn nhất ( coinbase, bittrex ...)đều ko chấp nhận trả BCH cho nhà đầu tư có BTC. đên khi đồng loạt các nhà đầu tư rút vốn khỏi safn thif khi đó mới hoảng hồn thấy chính sách của mình sai nên phải đồng ý trả BCH cho người trữ BTC. đó là bài học xương máu cho chủ sàn. hiện nay BCH phân tách ra CDY mình chưa tìm hiểu các safn nào sẽ hổ trợ cho nhà đầu tư trữ BCh nhưng mình tin rằng với kinh nghiệm có được từ vụ BTC phân tách thì ko sàn nào là ko hổ trợ sự phân tách này. bạn cứ yên tâm trữ BCH vì hiện tại BCH đang tăng và hơn nữa ngày 13 là có CDY với tỉ lệ 1. 1000. Mình cũng chẳng mất gì. có chăng là phí dep rút vào sàn để mua BCH

Dev team Bitcoin cash vừa mới công bố một cải tiến mã nguồn. Do đó chain của đồng này có thể xử lý được khoảng 2,000 giao dịch/giây và hơn 500 tỷ giao dịch/ngày

Dev team Bitcoin cash vừa mới công bố một cải tiến mã nguồn. Do đó chain của đồng này có thể xử lý được khoảng 2,000 giao dịch/giây và hơn 500 tỷ giao dịch/ngày
View attachment 107540
Cái bitcoin candy này hường đc gì không bạn

e nạp eth vào sàn mà không thấy bch/eth là sao chủ thớt nhỉo_O
Để mình xem lại. nếu ko có thì dùng ETH mua BTC rồi dùng BTC mua BCH

Sorry cậu. chỉ có cân cặp BTC/BCH. nãy mình nhớ lộn sàn khác có cặp ETH/BCH nhưng ko biết sàn đó cho CDY hay ko.
Thông tin này mình đc 1 pro chia sẽ nên mới biết.

Cái bitcoin candy này hường đc gì không bạn
Coin này như các coin khác, nó cho miễn phí. có giá bán có tiền cậu à. Cháu của BTC thì chắc ngon rồi

Bạn cũng nên chú ý: tin tưc là cơ sở để đẩy giá 1 đồng nào đó nhé. hiện BCH đang tăng. bạn suy nghĩ kĩ nhé

sàn
Ngày 13/01 này BCH sẽ hard fork ở block thứ 512666 để tạo ra đồng chí Bitcoin Candy (Token: CDY; Website: www.bitcoincandy.one). CDY lựa chọn giới hạn kích thước khối là 8MB và Thuật toán Điều chỉnh Độ khó (DAA). CDY hỗ trợ khai thác GPU với thuật toán EQUIHASH và có tổng cộng 21 tỷ coin.

Hiện tại CDY được hỗ trợ snap thông qua sàn CoinEx với tỷ lệ 1:1000. Mọi người kiểm tra các sàn khác xem có hỗ trợ ko để kiếm được ít cháo nhé
:v.

P/s: A.e chú ý news cũng là cơ sở để đẩy giá nhé. Hiện tại giá BCH đang có xu hướng tăng :s

LINK ĐĂNG KÝ SÀN
Link
sàn binance có hộ trơj ko nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back