New [Kèo ngon bú mạnh] Nhận 250 EMC EtherMail đã raised được 3m$ trong vòng tài trợ hạt giống

lamzozonami

Senior
Reactions
108
MR
0.094

[ Kèo ngon bú mạnh ]
🀄️Beta EtherMail
💲Nhận 250 EMC
✔️Q4 sẽ cho quy đổi EMC ra EMT tỉ lệ 1:1
✔️EtherMail đã raised được 3m$ trong vòng tài trợ hạt giống bởi các quỹ Fabric Ventures và Greenfield One...
✅Link

👉Nhấn Sign up for Free
👉Conect ví ở Daap Metamask & Trust.
👉Kí " Sign " ví đợi 1 lát để nó chạy
👉Thêm gmail , lấy mã khóa , sign ví
✅Done , ae đọc thư, add tài khoản EtherMail vào điện thoại là được thêm EMC nhé.

📌Thông tin chi tiết vòng tài trợ

Trước khi bạn có thể bắt đầu khởi tạo chuỗi email, chúng tôi đang xác minh tài khoản của bạn trên blockchain. Tìm hiểu thêm
Các khóa mã hóa của bạn đã được tạo và chúng đang trong hàng đợi để xử lý blockchain. Tìm hiểu thêm
2 cái này là sao bác nhỉ

Trước khi bạn có thể bắt đầu khởi tạo chuỗi email, chúng tôi đang xác minh tài khoản của bạn trên blockchain. Tìm hiểu thêm
Các khóa mã hóa của bạn đã được tạo và chúng đang trong hàng đợi để xử lý blockchain. Tìm hiểu thêm
2 cái này là sao bác nhỉ
kệ nó thôi b à, cứ lên emc là ok.

cái mà thêm vào điện thoại đoạn add token nó bảo để làm password là làm sao bạn nhỉ?
edit : Mình tìm được rồi, cho bạn nào không biết thì vô phần security ở góc trên cùng bên phải để tạo token nha dùng google dịch là được.

Mình kick nhận được 1 ngày, hôm sau vào thế này là sao ạ

Attachments

226.1 KB · Views: 55
Mình kick nhận được 1 ngày, hôm sau vào thế này là sao ạ
là sao bạn? Cái đó chỉ là cái nhắc nhở của web thôi mà bạn chưa có token thì tạo thì mới liên kết vs điện thoại được chứ( nhớ lưu token ở chỗ an toàn giống seed phrases ấy), Mình vào nó cũng hiện.

là sao bạn? Cái đó chỉ là cái nhắc nhở của web thôi mà bạn chưa có token thì tạo thì mới liên kết vs điện thoại được chứ( nhớ lưu token ở chỗ an toàn giống seed phrases ấy), Mình vào nó cũng hiện.
View attachment 205216
Dạ mình mới tập chơi ạ, giờ ko biết tạo thế nào để nhận tiếp tiền ạ. Bạn có thể chỉ cho mình đc ko ạ mình liên kết ví trust ạ

Dạ mình mới tập chơi ạ, giờ ko biết tạo thế nào để nhận tiếp tiền ạ. Bạn có thể chỉ cho mình đc ko ạ mình liên kết ví trust ạ
trên điện thoại á hả ? thì nó có hướng dẫn trên cái trang đó lun kìa bạn đọc đi chứ :popo_big_smile:ko hiểu thì dùng google dịch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom