kèo mua Coin tiềm năng StudentCoin

Ngày mai nó bắt đầu cho rút về mà mấy sàn niêm yết STC toàn sàn cùi, không biết bán kiểu gì đây? Hic

phí rút nhiêu b ?
Mình có 1050 STC = 37$ nhưng rút cũng không được, chắc tầm gấp đôi ấy mới rút đc, không ngờ phí rút cao thế, thế là chôn vốn trong đó luôn rồi, vì có rút được ra bán đâu, chán thật.

Mình có 1050 STC = 37$ nhưng rút cũng không được, chắc tầm gấp đôi ấy mới rút đc, không ngờ phí rút cao thế, thế là chôn vốn trong đó luôn rồi, vì có rút được ra bán đâu, chán thật.
nhưng cụ thể là phí bao nhiêu b biết không

nhưng cụ thể là phí bao nhiêu b biết không
K bạn, nhưng có người rút 2000 STC nhưng chỉ nhận đc 100 STC đấy, vãi thật, mạng ETH bị quá tải từ tháng 7 năm ngoái đến giờ phí gas càng lúc càng tăng chóng mặt, quét sạch các nhà đầu tư nhỏ lẻ, giờ chỉ còn cách ôm để đó, chờ nó ra mạng ETH 2.0 sẽ giảm đc phí gas xuống rồi mới vớt vát lại đc chút ít, haizz..

Ném tiền lên sàn Bithum global mua, đang hold 4k5.
Hold to die :))

Mua gần 25000STC trên cointiger lúc nó 0.04. Thấy nó delay này nọ, gặp trúng đợt cointiger éo đăng nhập được. Chán quá cắt lỗ ở 0.033 rồi.
Các bác mua được đợt nó sale thì hold hoặc stake đi. Con này lỗ thế éo nào được.

Mua gần 25000STC trên cointiger lúc nó 0.04. Thấy nó delay này nọ, gặp trúng đợt cointiger éo đăng nhập được. Chán quá cắt lỗ ở 0.033 rồi.
Các bác mua được đợt nó sale thì hold hoặc stake đi. Con này lỗ thế éo nào được.
mua tại trang chủ của nó rút tốn phí như bác kia nói quá nên không hold cũng không dc :popo_big_smile:

Mình ko mua dc. Chúc mừng anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back