Help Kèo lag POB

Status
Not open for further replies.
Uầy, nói tóm lại là kèo lag 100%, tại chắc ăn 100% mói oánh chứ ko hồi nãy cũng oánh ngược under 23.5 22 gì đó odd 4x thì phải!!!

- - - Updated - - -

Chém cho vui chứ, ae đều theo hết kèo này mà, hi vọng là ai cũng đc pay :))

nói chug paid rồi thế nào nó cũng âm tiềm lại hà hihi

Đây là 1 kèo lag mình từng ăn của POB! Ko phải mình ăn mảnh mà do nó lag chỉ trong giây lát vừa đủ để mình nạp tiền và oánh, kèo này rút được có nửa tiền. Nó pay xong thì vài tiếng sau nó fix.

view
[/URL][/IMG]

1st Set
5 - 3
mới chơi kiểu này, đã cắm acc để chơi, hy vọng được pay
mong rằng nó càng over càng tôt

Đây là 1 kèo lag mình từng ăn của POB! Ko phải mình ăn mảnh mà do nó lag chỉ trong giây lát vừa đủ để mình nạp tiền và oánh, kèo này rút được có nửa tiền. Nó pay xong thì vài tiếng sau nó fix.

view
[/URL][/IMG]

rút nửa tiền còn nửa còn lại thì sao bạn ?

view
[/URL][/IMG]

rút max có 500$ 1 ngày thì pải :))

tui còn bị xui, RQ đợi cả tiếng cuối cùng nó cancelled...bùn gê lun

view
[/URL][/IMG]
Nếu muốn lấy lại thì 50-50 rồi giao ACC + pass của POB, email reg POB + pass đây ;))

Tự hào là người luôn chiến thắng trong quá trình suport với POB :))

Nếu muốn lấy lại thì 50-50 rồi giao ACC + pass của POB, email reg POB + pass đây ;))

Sory bác đã thấy topic của bác rồi, nhưng do email reg POB là email chính của em, email đó ref 1 đống site HYIP, LR, PM, WMZ, STP, EGO nên em đành phải bỏ.

Keo nay ngon ne !!!!

Trận này mấy set vậy các pro?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k