Help Kèo lag POB

Status
Not open for further replies.
hết trận ae đồng loạt rút tiền chắc nó éo pay, chia thời gian ra rút quá @@

Cứ tiền nhỏ pay trước tiền bé pay sau là ok ;))

hết trận ae đồng loạt rút tiền chắc nó éo pay, chia thời gian ra rút quá @@

Quan trọng là ai chịu nhường ai đây??

Bác mới là ko biết gì, hạt giống nằm trong top 3 thì ko có chuyện odd 1.xx với 7.xx đâu nhé, chỉ có chấn thương nghiêm trọng mà bỏ cuộc thôi :))

Thế ý cậu là tớ không biết là ko biet cái gì ấy nhỉ!!! Ở đâu ra mà phán thế ko biết :))

đề nghị các đồng chí nào dep >200$ mai rút nhá :binhsua72:

nếu rút nó ưu tiên những người từ 1 đến 50$ trước thôi, mấy bác vài trăm đến vài k$ thì chắc pải ngồi xơi nước đợi nó refund tiền lại :))

nếu rút nó ưu tiên những người từ 1 đến 50$ trước thôi, mấy bác vài trăm đến vài k$ thì chắc pải ngồi xơi nước đợi nó refund tiền lại :))

chứ giờ rút đồng loạt thì khó mà nó paid cho, cũng = 0

Nó pay auto đấy các chú đừng lo! Hồi còn xài LR mỗi lần nó pay mình xem history ỏ phần merchant đều thấy dòng auto_3344xxx gì đó. Cứ có tiền là rút khỏi lo, ngày mai reg acc mới nhé, mai nó sửa lại thì âm tiền thôi. Mình có 2 acc POB mỗi acc âm hơn 200 nè!! :))

Thế ý cậu là tớ không biết là ko biet cái gì ấy nhỉ!!! Ở đâu ra mà phán thế ko biết :))

:) hì em có quote lại cái mà bác trả lời bác kia đó, kèo thế này thì chỉ có chấn thương thôi chứ làm sao mà ko có đc :))

:) hì em có quote lại cái mà bác trả lời bác kia đó, kèo thế này thì chỉ có chấn thương thôi chứ làm sao mà ko có đc :))
v hỏi bác có bắt trận này ko ? Bro quá ko thèm bắt n~ trận như v thì để anh em vui sau bão LR chút :D bắn qua kèo # mà chơi nha bác

Nó pay auto đấy các chú đừng lo! Hồi còn xài LR mỗi lần nó pay mình xem history ỏ phần merchant đều thấy dòng auto_3344xxx gì đó. Cứ có tiền là rút khỏi lo, ngày mai reg acc mới nhé, mai nó sửa lại thì âm tiền thôi. Mình có 2 acc POB mỗi acc âm hơn 200 nè!! :))

k dám đâu nha bác, lần trước lag em ăn nó 60euro, e rq 1 tiếng mấy no cancelled lun...pay tay đó

Uầy, nói tóm lại là kèo lag 100%, tại chắc ăn 100% mói oánh chứ ko hồi nãy cũng oánh ngược under 23.5 22 gì đó odd 4x thì phải!!!

- - - Updated - - -

k dám đâu nha bác, lần trước lag em ăn nó 60euro, e rq 1 tiếng mấy no cancelled lun...pay tay đó

Thì nó auto theo giờ mà, nếu nó pay trước khi nó fix thì ko được pay phải rồi!!! Bữa trước cũng ăn 1 kèo lag lúc 10g, request xong thì 10g30 pay!!!

oánh ngược thua, kèo lag nó refund tiền lại thì bác móm :))

cãi nhau làm giề ? Qua đêm nay là biết :binhsua80:

bác nào chuyên chơi POB và phát hiện nhiều kèo lag thì để lại cái yahoo hay inbox em với cho em theo học

- - - Updated - - -

bác nào chuyên chơi POB và phát hiện nhiều kèo lag thì để lại cái yahoo hay inbox em với cho em theo học

canh me hết trận là Request liền cho nó lành

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week