Help Kèo lag POB

Status
Not open for further replies.
Pro nào cho mình vay ít $ oánh với nầu

Tiếc là mình hết tiền rồi chứ ko cũng show cmn hand :)) Đợt trước cũng có 1 trận tennis lag kèo như này rồi, nhớ lần í odd 1.83

Tiếc là mình hết tiền rồi chứ ko cũng show cmn hand :)) Đợt trước cũng có 1 trận tennis lag kèo như này rồi, nhớ lần í odd 1.83

trận đó ck US Open năm ngoái bạn à, Djokovic - Murray , trận đó mình ăn 600k à :D

- - - Updated - - -

ai cho minh cai link di sao minh k thay

https://www.planetofbets.com/sports/tennis , bạn vào link này nhé

trận này kết thúc rồi phải ko, sao ai cũng im lặng vậy, win bn show làm tiệc nào :)

Đen vãi, có 1m đang pending ở 188 mà chắc phải mai mới có :(( mất ăn kèo ngon rồi

Có nghĩa là có nhiêu tiền thì nằm hết OVER 19.5 đúng không nhỉ
Sao có thể như thế đc, kèo này chắc 99% win mà win 1.95 => over 28.5 lại win có 1.31
Lỗi kỉ thuật hoặc có gì đó không ổn :|

Kèo này chuẩn bài là lag rồi, vì đánh 3 sec mà không ăn lại đc 2 sec thì hơi phí. Odd lẽ ra là 1.05 là chuẩn. Nhưng anh em đổ xô vào nó thì 90% nó sẽ trả lại tiền vì lag nhé, trước có mấy lần có trả lại tiền rồi, chưa lần nào đc ăn =((

Sao có thể như thế đc, kèo này chắc 99% win mà win 1.95 => over 28.5 lại win có 1.31
Lỗi kỉ thuật hoặc có gì đó không ổn :|
nó là 1.05, thằng vô kèo số 9 kế số 0 (trên bàn phím laptop) nên oánh nhầm ấy mà =))

- - - Updated - - -

Kèo này chuẩn bài là lag rồi, vì đánh 3 sec mà không ăn lại đc 2 sec thì hơi phí. Odd lẽ ra là 1.05 là chuẩn. Nhưng anh em đổ xô vào nó thì 90% nó sẽ trả lại tiền vì lag nhé, trước có mấy lần có trả lại tiền rồi, chưa lần nào đc ăn =((
thì cứ đánh thử, mất gì đâu, ko đc thì return, đc thì ................. :binhsua83:

các bác đánh nhìu quá nó k trả tiền thì khổ

trận này kết thúc rồi phải ko nhỉ, mới vào thữ thì ko thấy trong danh sách live

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,804
Latest member
sonmongchan