Kèo coin miễn phí có thể đổi sang usdt Rút về ví binance luôn

Mấy kèo như này ăn nhanh rút nhanh
Chứ ở đó mà ham hố
Mình nghĩ k nên nạp

Sao cheat được vậy mấy anh tạo thêm tài khoản binance hả
cái này thuộc dạng đầu tư mạo hiểm , tỉ suất lợi nhuận khá là cao. đi kèm là rủi ro cũng cao. chơi free thì vẫn ăn được nhưng không nhiều

cái này thuộc dạng đầu tư mạo hiểm , tỉ suất lợi nhuận khá là cao. đi kèm là rủi ro cũng cao. chơi free thì vẫn ăn được nhưng không nhiều
thường thì mấy anh đang theo trường phái nào ạ cho em xin tí đóng góp ạ

Cái này chơi hay mà được 0,0012 USDT xong kệ cho nó chạy rồi được oke thì lại rút về Binace thôi

có vốn thì học hỏi kinh nghiệm đầu tư từ từ. chơi free thì thôi khuyên nên làm việc khác còn tốt hơn

spam 2 bài i chang nhau à :v

Mấy cái này chắc chắn là ponzi 100%. Bạn ref mà không có cảnh báo thì khác gì lùa gà hả bạn.
mình chả khuyến khích ai nạp để nhận ref. tự các bạn phân tích kèo vào hay không là ở các bạn. không nạp thì có thể chơi miễn phí, hiện nay free vẫn rút được đều đều nhé

🔥HOT _ Dự án được sàn BINANCE bảo trợ _ Chắc chắn 100%

⚡️Khai thác CATLY token - Dành cho những người có tài khoản BINANCE
⬇️Link đăng ký: https://www.catly.io/mobile/#/pages/cat?rid=78725

💲 Tham gia nhận ngay 500 CATLY~ 3$ (tự động gửi staking lấy hàng ngày)
Sau 4 ngày có thể rút tiền miễn phí về ví. Rút tự động 1-2' Về liền.
⭐️ Mainnet và List sàn khi 70% token được bán hết.
✅ Hướng dẫn:
_ Vào liên kết đăng ký đã đăng ký xong => Đăng nhập và nhấp vào CLAIM => Nhập địa chỉ ví USDT mạng BEP20 của sàn Binance (không sử dụng được địa chỉ của ví khác) Sau đó, Ứng dụng sẽ gửi về ví số lượng nhỏ usdt to verify Ví => Nhập số lượng usdt được gửi về binance => bỏ số 0 ở
👉đầu
=> Ví dụ: 0.012345$ => các bạn chỉ cần nhập: 12345 bỏ qua số "0" phía trước
đen nhể, mk vừa mới xóa app Binance đi xong ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom