New Kèo chia sẻ băng thông | Kiếm thu nhập thụ động $900/năm

hoangphatgl

Newbie
Reactions
14
MR
0.444
💥Câp nhật một số thông tin về dự án :
- Grass là sản phẩm đầu tiên của của công ty WyndNetwork
- Dự án đã huy động được 1 triệu $ từ các đối tác
@NoLimitHodl @KyleSamani , @BigBrainVC , @EclipseFND , @SatoriFinance
và các đối tác khác...

Chi tiết tại đây : https://twitter.com/WyndNetwork

❤️‍AE LÀM VIỆC VĂN PHÒNG HOẶC ONLINE PC HÀNG NGÀY CÓ THỂ LÀM THÊM KÈO NÀY,THU NHẬP THỤ ĐỘNG...❤️

Grass - Kiếm Tiền Online Dễ Dàng bằng Chia Sẻ Băng Thông Internet

Grass là cách tuyệt vời để bạn tận dụng băng thông internet không sử dụng để tạo ra thu nhập thụ động.

Hiện tại, hệ thống chỉ mới hoạt động trên tiện ích cửa hàng Chrome, đang trong quá trình phát triển cho các thiết bị iOS và Android.

Tương lai điểm Grass sẽ được chuyển đổi và có thể thanh toán bằng tiền điện tử hoặc PayPal.

Nắm bắt được cơ hội người dùng sớm,bạn sẽ tối ưu được lượng grass mỗi ngày...

Tham gia vào Grass với 2 bước cực kỳ đơn giản:
  1. Đăng ký tài khoản : Đăng ký Grass.
  2. Tải Grass trên trình duyệt Chrome: Grass Extension -> đăng nhập và kiếm Grass
Hiện tại, mức thu nhập là 85 Grass mỗi giờ.

P/S: Mỗi khi khởi động máy tính, đừng quên mở tiện ích và bấm "Open Dashboard" để kích hoạt - vô cùng đơn giản!

Hãy tận dụng cơ hội kiếm tiền từ Grass và thảnh thơi hưởng thụ cuộc sống trực tuyến.

ae tham gia group để tiện trao đổi khi dự án có cập nhật news : https://t.me/airdrop_sankeo100x_chat

Twitter X : của dự án : https://twitter.com/getgrass_io
Dự án có nói doanh thu mỗi năm có thể lên đến $900 hoàn toàn thụ động : mọi người nhớ fake ip mới xem được trên medium : https://getgrass.medium.com/passive-income-with-grass-4e65273b7d4a

Attachments

629.9 KB · Views: 828
    699.1 KB · Views: 94
    2.6 KB · Views: 90
Last edited:
❤️‍🔥AE LÀM VIỆC VĂN PHÒNG HOẶC ONLINE PC HÀNG NGÀY CÓ THỂ LÀM THÊM KÈO NÀY,THU NHẬP THỤ ĐỘNG...❤️‍🔥 Giờ tranh thủ kiếm nhiều grass , sau sẽ đổi ra coin hoặc paypal

nhưng bản thân cái app này có lợi gì?
bác đọc kỹ bài đăng á bác
chia sẻ băng thông,data internet mà bác không xài hết,thì app này sẽ cung cấp cho các nhà nghiên cưu thuê,hoặc các dự án proxy họ sẽ cần đến,và khi bác chia sẻ data đó,bác sẽ dc nhận điểm grass và grass sẽ được quy ra crypto hoặc $ paypal trong nay mai...

Cập nhật mới :

ANDROID : SẼ ĐƯỢC CẬP NHẬT TRONG Q3 NÀY,CHẮC TRONG THÁNG 9 NÀY SẼ RA APP
IOS : Q4 SẼ RA MẮT

Hiện tại dự án có cơ chế ref 3 tầng rất lợi thế cho ae tham gia làm người dùng sớm,và đi xây dựng đội nhóm một cách nghiêm túc ngay từ đầu :

F1 : 20% thu nhập trọn đời
F2 : 10% thu nhập trọn đời
F3 : 5% thu nhập trọn đời

2023-06-17 14.26.30.jpg

ae tham gia group để tiện trao đổi khi dự án có cập nhật news : https://t.me/trieuphu_airdrop

anh em chưa hiểu grass là gì có thể xem qua bên dưới nhé : 👇

1/ Giới thiệu Grass Beta Cuối cùng, một cách phi tập trung để kiếm tiền từ tài nguyên mạng nhàn rỗi của bạn và mở khóa hình thức thu nhập thụ động thuần túy nhất. Chi tiết cách tham gia beta bên dưới

2/ Grass là một tiện ích mở rộng của trình duyệt giúp biến các tài nguyên mạng không sử dụng thành phần thưởng hữu hình. Nó hiệu quả, liền mạch và không ảnh hưởng đến chất lượng và tốc độ duyệt web của bạn.

3/ Nó hoạt động bằng cách khai thác một phần tài nguyên mạng chưa sử dụng của bạn. Thiết kế đảm bảo rằng chỉ có các tài nguyên bổ sung mới được tận dụng. Bạn thậm chí sẽ không nhận thấy nó ở đó, nhưng chắc chắn bạn sẽ nhận thấy phần thưởng!

4/ Các tính năng chính: Grass sử dụng tài nguyên mạng không sử dụng của bạn, đảm bảo trải nghiệm duyệt web của bạn không bao giờ bị ảnh hưởng. Kiếm tiền khi bạn lướt web và mở ra một thế giới phần thưởng độc quyền.

5/ Giao diện thân thiện với người dùng: Chỉ với vài cú nhấp chuột, bạn có thể kích hoạt Grass, theo dõi Điểm Grass kiếm được và quản lý các tùy chọn của mình. Nó dễ dàng như duyệt internet (vì nó là như vậy)!

6/ An toàn và minh bạch: Tại Grass, chúng tôi ưu tiên quyền riêng tư và bảo mật của người dùng. Chúng tôi không có quyền truy cập vào dữ liệu cá nhân của bạn và việc sử dụng tài nguyên của chúng tôi luôn được hiển thị minh bạch. Bạn đang kiểm soát.

❤️‍🔥AE LÀM VIỆC VĂN PHÒNG HOẶC ONLINE PC HÀNG NGÀY CÓ THỂ LÀM THÊM KÈO NÀY,THU NHẬP THỤ ĐỘNG...❤️‍🔥 Giờ tranh thủ kiếm nhiều grass , sau sẽ đổi ra coin hoặc paypal

chạy xong xong với các app khác đc không bác nhỉ, Sợ chạy nhiều nó lại héo băng thông quá nhỉ

Treo con này hên xui vì nó trả bằng token mới ra mắt nên không biết tương lai có giá không hay sập

Last edited:
Treo con này hên xui vì nó trả bằng token mới ra mắt nên không biết tương lai có giá không hay sập
con này không ra token bác,grass là điểm,điểm grass sẽ để qui đổi ra paypal hoặc các loại tiền điện tử...

Không có chỗ rút tiền thì rút như nào b ơi

hiện tại mới cho kiếm điểm grass trước bác,khi nào đổi ra paypal hay token mình sẽ update nha...
cùng 1 acc chạy 2 máy chung đường truyền có đc ko b? hoặc đăng ký 2 acc/ip được ko nhỉ?

cùng 1 acc chạy 2 máy chung đường truyền có đc ko b? hoặc đăng ký 2 acc/ip được ko nhỉ?1 acc chạy

cùng 1 acc chạy 2 máy chung đường truyền có đc ko b? hoặc đăng ký 2 acc/ip được ko nhỉ?
cùng 1 acc chạy chung đường truyền và 2 acc cùng 1 ip mình chưa thử bác,mình xài mỗi pc mỗi ip riêng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom