Solved [Kéo Cày] Bít Côi trên Điện thoại )

Status
Not open for further replies.
À quên chia sẻ anh em cày BTC trên android nhé, ngày trong tối mình làm hoài cũng kha khá nên share anh em sài chung :D
Anh em sử dụng máy có cấu hình lỗi kép trở lên, ram ít nhất là 1GB nhé.
Xong rồi. Anh em vô play của google tải 3 phần mềm này về này :
  • AdroPHP
  • BitcoinTapper
  • Coinbase
Xong nhé. Ta để nguyên mạng 3G đó ( cấm có tắt đi ) . ta mở AdroPHP nhìn thấy nút có chữ OFF ở giữa màn hình đó, ta ấn ON ( nó chuyển màu xanh. ) Xong ta ấn HIDE ở dưới . Cắm nó ở máy. Rồi giờ đến phần kéo coin về nhà nào :D
Ta vô Coinbase tạo 1 địa chỉ bitcoins, có rồi thì thôi, ta login nick rồi ấn ẩn xuống, nhớ phải ẩn nhé, thoát ra là không được gì đâu.
Ta vô BitcoinTapper :
  • Dòng đầu tiên ta điền địa chỉ bít côi vào . ấn Save.
  • Rồi ấn vào hinh Đồng tiền BITCOIN ở dưới chứ Save. ( phát đầu tiên ta có ngay 0.0005 BTC )
Rồi cắm nguyên đó , cứ 30 giờ nó năng từ 0.0005 đến 0.001 .
Anh em cày đỡ cho đỡ mất công ăn việc làm :D
Chúc anh em thành công.
Đừng ai hỏi hình ảnh chi cho mệt, hành động -> làm -> hình ảnh thực chất trên máy bạn ngay :)
Tiền về Coinbase của ta ngay lập tức khi đủ 0.0012 trở lên :D

kiemtienkook

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình thắc mắc 1 chút: Cionbase là ví btc biết rồi. Còn 2 app kia nó vẫn chưa hiểu lắm, Bitcoin tapper là trình nhận coin free còn cái kia là tạo phpmyadmin. Vậy câu hỏi đặt ra ở đây là 2 app đó có liên quan gì với nhau thế thớt.

Upvote 0
cái galaxy y sao rồi bác, làm được không :p
nói chung là bật được ! đang chạy ! mà chả biết sao ! cái cointapper thì chơi lâu nay rồi còn cái androphp thì chạy nhưng cũng ko hiểu lắm ! thôi thì cứ cắm đại xem sao :D ! à mà mềnh ko chơi 3g mà xài wifi có đc ko nhể :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,483
Latest member
Darkama

Most viewed of week

Most discussed of week