Kèo bonus 30$ trade miễn phí kiếm có cơ hội kiếm ngay 500k

phải Trade bn mới rút dc nhỉ.

Mình đăng ký trên 1 máy tính ở chỗ làm việc. Vậy về nhà có đăng nhập trên máy tính ở nhà được không bạn?
Bọn này xạo chó vl :)), mình trade lãi gần 100$ rút tiền nó ban luôn tài khoản, bảo trùng ip, trong khi có mỗi 1 acc.

Đậu tía tui làm 2 acc thua hết 2 acc 1 acc gửi ông kia làm 1 acc tự làm trên đt dmmm thua hết cmn

Bọn này xạo chó vl :)), mình trade lãi gần 100$ rút tiền nó ban luôn tài khoản, bảo trùng ip, trong khi có mỗi 1 acc.
Do ông vi phạm thôi, sân chơi của nó luật của nó mà, t vẫn rút cho khách đều đó thôi =))

Do ông vi phạm thôi, sân chơi của nó luật của nó mà, t vẫn rút cho khách đều đó thôi =))
Chịu bác ơi :)), ko rõ thế nào, biết đâu lại có ai đó cũng đăng ký cái này trùng ip với t, ip việt nam ip động mà :)). Đen thôi.

Chịu bác ơi :)), ko rõ thế nào, biết đâu lại có ai đó cũng đăng ký cái này trùng ip với t, ip việt nam ip động mà :)). Đen thôi.
Không phải đâu. Do ông đăng nhập bằng 2 wifi hoặc 2 thiết bị khác nhau đó, khách t bị kiểu đó nhiều.

Không phải đâu. Do ông đăng nhập bằng 2 wifi hoặc 2 thiết bị khác nhau đó, khách t bị kiểu đó nhiều.
Vậy đăng ký trên pc còn trade trên phone cũng bị ban à bác :v

Đổi mạng hàng xóm còn bị ban nói gì đổi thiết bị :D đâu dễ ăn của ngoại
Vậy thì sàn này xàm quá, thiếu gì người trade trên điện thoại đâu =))

xong r nè thớt , hd mình tiếp nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week