• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Kèo airdrop mới mở của Titan Network được xây dựng trên Cosmos, IPFS, Filecoin.

danbachphong

Senior
Reactions
67
MR
0.146
Kèo airdrop của Titan Network kèo mới mở #Titan #Network, được xây dựng trên Cosmos, IPFS, Filecoin

Đăng ký vào dây nhé: Non ref.

Herschel Testnet (titannet.io)

Vào Log in

Connect bằng ví Metamask hoặc địa chỉ mail (Nếu connect mail thì nhận code bằng mail).

Làm các nhiệm vụ: follow X, Retweet, Like, Join Discord.

Nhận điểm TCP nhé

airdrop titan.png

Tham gia thêm Galxe để kiếm 3 OAP và 300 point nhé

https://app.galxe.com/TitanNetwork

Chạy node testnet Titan Network thì vào đây nhé:

Last edited:
Một twitter của Filecoin (giá 1 Fil là 6,05 $) về dự án Titan network
Tạm dịch nhé anh em
Titan Network bắt đầu hành trình của mình vào giữa năm 2021, tiên phong phát triển lớp truy xuất và giải pháp CDN dành riêng cho Filecoin. Đến đầu năm 2022, công việc của Titan đã nhận được sự công nhận đáng kể và đỉnh điểm là khoản tài trợ đáng kể trị giá 1 triệu đô la từ @protocollabs để nâng cao hơn nữa bộ công cụ của hệ sinh thái.

Bằng cách đạt được các cột mốc quan trọng, dự án đã phát hiện ra một cơ hội mở rộng để tận dụng các tài nguyên cộng đồng nhàn rỗi cho mục đích lớn hơn ngoài việc tạo ra lớp lưu trữ nóng. Kể từ đó, nhóm Titan Network đã xây dựng mạng DePIN có đầy đủ tài nguyên để chuyển đổi cách sử dụng dữ liệu trên toàn thế giới.
Cập nhật mới nhất: Dự án của Titan Network có gì mới?

Titan vui mừng thông báo ra mắt mạng thử nghiệm đầu tiên của mình, Huygens, hoạt động vào ngày 11 tháng 3 năm 2024. Điều này đánh dấu một bước quan trọng trong hành trình của Titan nhằm xác thực mạng, phát triển hệ sinh thái và khám phá ranh giới của phân cấp.
Hãy truy cập Github của Titan và
* Đăng ký tài khoản chạy node tesnet:
(https://test1.titannet.io/intiveRegister?code=sTtjZb)
Mã mời: sTtjZb để trải nghiệm trực tiếp testnet! Kể từ khi ra mắt, cộng đồng Titan Network đã có sự phát triển vượt bậc

Last edited:
Mining xong để đấy nó có tự lên k bác
Thì chạy node mà bạn, chạy càng lâu, cpu , băng thông càng mạnh thì thu thập cao thôi bạn. Tranh thủ kiếm sớm, giai đoạn này đang ưu đãi phần thưởng nhé.
Bạn qua topic này để thảo luận thêm nhé. Đây là kèo airdrop

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom