• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop Kèo Airdrop dự đoán giá BTC lên hay xuống sau 60s

Joker321

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Link: https://t.me/BTC_Forecast_bot?start=702142732
- Các bạn vào link làm theo bot, update địa chỉ ví BTC và mail
- Xong vào group của nó dự đoán giá BTC sau 60s, lên thì nhập "/u" còn xuống thì nhập "/d". Dự đúng thì BTC về, sai thì không được gì cả :popo_big_smile:
- Min rút là 0.0001 BTC
Bác nào nhiều acc Tele thì chiến tốt, viết cái imacros cho nó auto 60s nhập 1 lần(xen kẽ up và down) là ok.
Chúc các bác nhặt nhiều BTC :popo_beauty:

Xác nhận là nó pay về nhé các bác, withdraw vài tiếng sau về ví, chiến mạnh nào :popo_beauty:
Nhưng mà cách chơi giờ đã thay đổi, thay vì nhập u, d thì nó bắt bấm nút :popo_big_smile:

Xác nhận là nó pay về nhé các bác, withdraw vài tiếng sau về ví, chiến mạnh nào :popo_beauty:
Nhưng mà cách chơi giờ đã thay đổi, thay vì nhập u, d thì nó bắt bấm nút :popo_big_smile:
View attachment 138100
auto click chiến thôi

mấy bác muốn dự đoán trúng thì vô site nó đề cập ấy
rồi đánh theo xu hướng lên xuống của cột nến , nó đánh theo mỗi phút nên cũng dễ canh
nhưng mỗi phút kiếm 12-35sts thì cũng ổn nhỉ :v

mấy bác muốn dự đoán trúng thì vô site nó đề cập ấy
rồi đánh theo xu hướng lên xuống của cột nến , nó đánh theo mỗi phút nên cũng dễ canh
nhưng mỗi phút kiếm 12-35sts thì cũng ổn nhỉ :v
Đang nghiên cứu auto cho nó bác ơi, chứ công ngồi bấm cả ngày chả bỏ :popo_big_smile:
Trung bình kiếm khoảng 1.000 - 1.500 sts/acc/1h cũng ổn áp phết :popo_beauty:

Đang nghiên cứu auto cho nó bác ơi, chứ công ngồi bấm cả ngày chả bỏ :popo_big_smile:
Trung bình kiếm khoảng 1.000 - 1.500 sts/acc/1h cũng ổn áp phết :popo_beauty:
1000acc*1.500sts=1.5tr sts quá ngon rồi bác..

Bot đang có ít người chơi nên số sts trả cho người chơi nhiều, vẫn kiếm đều 2000+ sts/1 giờ
Chiến mạnh tay khi còn có thể nào các bác :popo_beauty:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom