Kênh Quiz bị chết vừa được sống lại

Status
Not open for further replies.

thanhba

Verified
Reactions
220
MR
0.123
Bạn nào từng có kênh Quiz (life) bị chết được sống lại rồi cho mình hỏi khi nào hay làm thế nào để liên kết với quiz được khôi phục lại không, trong das của kênh thì vẫn hiện liên kết, còn trong das của quiz thì hiện kênh bị chết. Cảm ơn !

vậy cứ email cho support bảo họ cập nhật lại cho thôi ! :) đòi luôn tiền nong nữa , nếu có ^^ :rolleyes:

vậy cứ email cho support bảo họ cập nhật lại cho thôi ! :) đòi luôn tiền nong nữa , nếu có ^^ :rolleyes:
cảm ơn bạn, nó tự cập nhật lại rồi, tiền nong thì tháng vừa rồi đã pay, chết sau khi pay, vừa sống lại mừng quá, nhưng mất top

hôm qua vào tk wmz cũ tự dưng thấy 4xx$ nó gửi, thế éo nào :oops: nhưng vẫn k login dashboard đc :D

tình trạng của cậu ngược với mình
ko login được vào tk google
nhưng kênh youtube vẫn còn,
trong Das Quiz vẫn còn kênh, nhưng ko login đc :)
tiền vẫn về :)

hôm qua vào tk wmz cũ tự dưng thấy 4xx$ nó gửi, thế éo nào :oops: nhưng vẫn k login dashboard đc :D
có thể dó kênh bạn ko chết mà chỉ bị đá, Quiz hình như nó có nói đá nó vẫn pay hay sao đó nếu tiền đã cập nhật kể cả kênh chết
Sẵn đây những ae có kênh chết sống lại thì cứ để yên đừng mail cho Quiz ko là nó chém thẳng tay đó giờ Quiz nó đang thanh lý để chuyển qua cont nên đừng mail hỏi nó làm gì

tình trạng của cậu ngược với mình
ko login được vào tk google
nhưng kênh youtube vẫn còn,
trong Das Quiz vẫn còn kênh, nhưng ko login đc :)
tiền vẫn về :)
Của bạn là kênh phụ đúng ko, nhưng kênh chính ở Gmail đó chết dẫn đến làm bạn ko đăng nhập được đúng ko, cái này đơn giản mà chỉ cần bạn vào G+ lấy ID của cái channel cậu muốn vào là đăng nhập được thôi

Kênh của mình ko phải re-up bác ạ, mà bị chém 1 phát die kênh ko hiểu lý do luôn :(
ko Reup thế video cont bạn tự làm ah, kháng cáo đi cứ nói bạn ko quy phạm nội dung cộng đồng là được

ko Reup thế video cont bạn tự làm ah, kháng cáo đi cứ nói bạn ko quy phạm nội dung cộng đồng là được
Mình kháng cáo 2 lần rồi mà nó tự chối :(, hic bay luôn kênh gần 30k sub,đau hơn hoạn :(((

Mình kháng cáo 2 lần rồi mà nó tự chối :(, hic bay luôn kênh gần 30k sub,đau hơn hoạn :(((
Kênh bạn tự làm hả video Cont 30k sub thì chắc ko phải thường rồi tại sao ko kháng đc hay reup đó pa

ngồi rảnh vào lại kênh bị quiz đá cách đây hơn 2 tháng :D nhìn xót vãi

Của bạn là kênh phụ đúng ko, nhưng kênh chính ở Gmail đó chết dẫn đến làm bạn ko đăng nhập được đúng ko, cái này đơn giản mà chỉ cần bạn vào G+ lấy ID của cái channel cậu muốn vào là đăng nhập được thôi
bạn ơi ko vào được tk thì vào G+ đây tn ?, hjx, kênh top nhiều video, nên lấy id channel được ngay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week