Spotlight Kênh content 100% nên vào nét nào nhỉ

vietsub video nước ngoài là bán content phải ko các bác, nó nét nào chấp nhận thể loại này ko?
Là reup chứ bán content gì ? Cũng lấy hình ảnh hoặc âm thanh của ng khác thôi.

Là reup chứ bán content gì ? Cũng lấy hình ảnh hoặc âm thanh của ng khác thôi.
vậy sao có nhiều kênh sống lâu quá vậy bác, nzfamer, ly tieu loan channel.... nè, nói chung mình cũng có bỏ công sức vietsub lại chứ đâu có phải tải về rồi up lên nguyên si,

vậy sao có nhiều kênh sống lâu quá vậy bác, nzfamer, ly tieu loan channel.... nè, nói chung mình cũng có bỏ công sức vietsub lại chứ đâu có phải tải về rồi up lên nguyên si,
up đi rồi chết, tuy nhiên vấn đề này mình k rõ. Nhưng 1 số người được. 1 số người không. Mình k rõ họ làm cách nào mà sống thôi. :cool:

Vì họ là pro có mánh khóe riêng cả. Có khi họ có cả team chứ chả chơi.

view việt tháng trc 400k view, h ngày trung bình 5k view, chủ đề tin tức, thể thao, 300 sub theo các bác thì nên vào net nào, rpm hiện tại hơi bị thấp

Ai vào BBTV inbox mình gửi hợp đồng phù hợp với kênh nhé, điều kiênh nội dung content 1000 view 1 tháng nhưng với view đó chỉ ăn 60/40 thôi. Còn trên 100k view ăn chia 70/30, trên 500k view ăn chia 80/20, trên 1 triệu view 1 tháng ăn chia 90%. Hợp đồng 2 năm thông tin đến các bạn !
reup phim vào được ko bác ?

reup phim vào được ko bác ?
Net mình net TOP 1 nên mấy cái đó k cho bạn, bây giờ k có net nào cho reup mấy thể loại đó đâu. Trừ một số net mới thành viên còn ít thời gian đầu nó còn cho nhưng sau nó cũng cấm !

Net mình net TOP 1 nên mấy cái đó k cho bạn, bây giờ k có net nào cho reup mấy thể loại đó đâu. Trừ một số net mới thành viên còn ít thời gian đầu nó còn cho nhưng sau nó cũng cấm !
Bác giúp mình vào được ko? , mình chia hoa hồng tiền kiếm được cho bác

bảo vệ ID :D giờ mình mới nghe.trừ khi kênh khủng nhé bạn.bạn thử vào net,khi die kênh mail nhờ bọn net nó kháng cáo mở kênh cho bạn xem có được không nhé.trừ kênh khủng thôi
nói chung mỗi người 1 suy nghĩ,vào net RPM cao hơn gà thật.nhưng cũng tùy từng chủ đề thôi
muốn bảo vệ ID thì kênh phải trên > 10k sub nhé tính năng đó mới đc mở

ở ga sợ lắm bác, bạn em ga mới tèo xong,gà nó ko làm gì. kênh nó content 100%.
bạn thử vào thoughtfulmedia xem , mình có 1 kênh vào nét đó pay điều điều mỗi tháng . tỉ lệ ăn chia 70/30 , kênh bạn lớn thì sẽ 90/10

Ai vào BBTV inbox mình gửi hợp đồng phù hợp với kênh nhé, điều kiênh nội dung content 1000 view 1 tháng nhưng với view đó chỉ ăn 60/40 thôi. Còn trên 100k view ăn chia 70/30, trên 500k view ăn chia 80/20, trên 1 triệu view 1 tháng ăn chia 90%. Hợp đồng 2 năm thông tin đến các bạn !
cho em xin số điện thoại hay link Fb inbox đc ko,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week