Spotlight Kênh content 100% nên vào nét nào nhỉ

content thi cứ chăn gà cho khoẻ.vào net làm chi.chơi đẹp với google thì không có chuyện die gà đâu

content thi cứ chăn gà cho khoẻ.vào net làm chi.chơi đẹp với google thì không có chuyện die gà đâu
Không chuẩn đâu bạn, vào net nó bảo vệ ID cho mình mà bạn. Tại sao mấy kênh ca sỹ lớn họ cũng vào nét

Không chuẩn đâu bạn, vào net nó bảo vệ ID cho mình mà bạn. Tại sao mấy kênh ca sỹ lớn họ cũng vào nét
bảo vệ ID :D giờ mình mới nghe.trừ khi kênh khủng nhé bạn.bạn thử vào net,khi die kênh mail nhờ bọn net nó kháng cáo mở kênh cho bạn xem có được không nhé.trừ kênh khủng thôi
nói chung mỗi người 1 suy nghĩ,vào net RPM cao hơn gà thật.nhưng cũng tùy từng chủ đề thôi

bảo vệ ID :D giờ mình mới nghe.trừ khi kênh khủng nhé bạn.bạn thử vào net,khi die kênh mail nhờ bọn net nó kháng cáo mở kênh cho bạn xem có được không nhé.trừ kênh khủng thôi
nói chung mỗi người 1 suy nghĩ,vào net RPM cao hơn gà thật.nhưng cũng tùy từng chủ đề thôi
là content ID bảo vệ bản quyền đó, còn kháng cáo kênh die các bạn không sai phạm thì gửi qua link support google cũng như network nó gửi lên team youtube nó review kênh như nhau cả thôi nhé ! chứ nó đâu rảnh mà gửi giúp bạn, bạn gửi không được à ? cái gì làm đc thì làm chứ gì cũng net, kênh sai phạm thì có net gì cũng k cứu đc ! còn hình thức gửi mail kháng cáo đều như nhau cả !

Bạn vào yeah1 đi xem mình nói có chuẩn không. Vấn đề net nào nữa bạn ah

Thánh phán của năm đây rồi, GA giờ không ngon như xưa đâu bạn ạ
Click tặc quá nhiều die GÀ như cơm bữa, không kiểm soát dc. Nói chung giờ chơi GA chỉ dành cho các Công Ty doanh nghiệp lớn thôi

Thánh phán của năm đây rồi, GA giờ không ngon như xưa đâu bạn ạ
Click tặc quá nhiều die GÀ như cơm bữa, không kiểm soát dc. Nói chung giờ chơi GA chỉ dành cho các Công Ty doanh nghiệp lớn thôi
tôi không phán.tôi chơi GA được vài tháng.vẫn nhận $ đều đều hàng tháng.mỗi người 1 cách nghĩ.ngon hay không do cách chơi của mỗi người.gần đến ngày gà pay bác vào ddth xem top hóng PI xem là nó xôm tụ thế nào :D

tùy nét, như ý thì họ yêu cầu 20ksub họ cung cấp cid ( tự động nhận bản quyền)
còn các kênh bé thì không được ( lý do họ sợ dùng cid đi nhận lung tung)
còn về kháng cáo thì kênh content kháng như bt là được thả, miễn sao đừng vi phạm chính sahcs là được

tôi không phán.tôi chơi GA được vài tháng.vẫn nhận $ đều đều hàng tháng.mỗi người 1 cách nghĩ.ngon hay không do cách chơi của mỗi người.gần đến ngày gà pay bác vào ddth xem top hóng PI xem là nó xôm tụ thế nào :D

Các pro thì nói làm gì, cứ sắp đến ngày PIP bạn vào các group Youtube mà hóng GA RIP nha vui lắm :D Ít nhất phải đến 90% die

RPM cao hay không còn tùy vào chủ đề nhé các bạn. Net nào cũng là net, cơ chế như nhau cả thôi. Cơ bản net là con GA bự chảng. Net càng đông mem thì RPM càng giảm do nó là con số lượng trung bình của tất cả quốc gia. Như quiz chẳng hạn, cpc và RPM thấp chủm. Vào TMG thì sẽ thấy RPM lên cao chót vót.

Dưới đây là hình ảnh show chút doanh thu của kênh net BBTV mình đang chơi:

https://gyazo.com/eb38346d955c9128f66d5c2c8efde002

Quan trọng vẫn là video bạn hướng đối tượng ra sao, quốc gia nào để kiếm được RPM cao nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week