• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Kênh chết ngay sau khi được GA tổng kết

cho mình xin mẫu kháng cáo với
bạn cứ điền vào form kháng cáo tạm ngưng rồi gửi cho họ , ghi tiếng anh ngắn gọn và thái độ thắm thiết ,khiêm nhường , chờ 3 ngày sau ko hồi âm thì gửi tiếp

bạn cứ điền vào form kháng cáo tạm ngưng rồi gửi cho họ , ghi tiếng anh ngắn gọn và thái độ thắm thiết ,khiêm nhường , chờ 3 ngày sau ko hồi âm thì gửi tiếp
cậu kháng bao lâu thì thành công ?

có bác nào nhận newbie làm đệ tử không ạ. em muốn chăn gà kiếm tiền các bác ạ :)

minh tiếng anh kém...mới xin mãu kháng cáo,với những gì thắm thiết của bạn đây :)
mình dùng google translate , nội dụng đại loạn như , tôi còn phải nuôi con nhỏ , mẹ già , youtube là khoản thu nhập duy nhất của tôi , tôi ko vi phạm xin dành chút thời gian re-review kênh của tôi , please :)

mình dùng google translate , nội dụng đại loạn như , tôi còn phải nuôi con nhỏ , mẹ già , youtube là khoản thu nhập duy nhất của tôi , tôi ko vi phạm xin dành chút thời gian re-review kênh của tôi , please :)
thanks

Hi MOM,

Thanks for your email. It looks as though your account is active and you should have the ability to log in. If you are still having difficulties logging into your account, please be certain that you are using the correct username and password combination.

To check your password, please visit http://www.youtube.com/forgot
BẠN CÓ NHẬN ĐƯỢC PHẢN HỒI NHƯ THẾ NÀY KO

Hi MOM,

Thanks for your email. It looks as though your account is active and you should have the ability to log in. If you are still having difficulties logging into your account, please be certain that you are using the correct username and password combination.

To check your password, please visit http://www.youtube.com/forgot
BẠN CÓ NHẬN ĐƯỢC PHẢN HỒI NHƯ THẾ NÀY KO
có , nhưng chả quan tâm , cứ kháng khi nào dc thì thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,070
171,115
Latest member
modyota

Most discussed of week