Ken_pop scam anh em cẩn thận!!!!!!!!!!!!

chickenmaster

Newbie
Reactions
57
MR
0.000
Tình hình là vừa mới bị lấy lại pass mail id pix, sau khi lục lọi yahoo thì bik đc là đã mua id từ thằng này. khi mới mua xong đã bị cảnh báo nó scam rồi nên đã changed hết thông tin+pass vậy mà vẫn bị nó chơi xấu.
anh em cẩn thận đừng bao giờ giao dịch gì với loại này nhé.
tổng thiệt hại là 3$ balance + 2$ id = 5$ ======> yêu cầu trả lại còn ko mod banned nick nó :))
mua 2id mà bán 1id rồi nên chỉ bị scam 1 id thôi, còn cái kia ko bik thế nào :( chắc cũng chia buồn với người mua id của mình luôn nhé.
report thế này mod banned thì banned nó ko thì cứ để nó đi hại anh em tiếp.
sau đây là proof: topic nó scam http://mmo4me.com/showthread.php?82944-SELL-vai-G-PIX-gia-ca-hop-li&highlight=ken_pop_mmo

[/url]
[/url]
[/url]
[/url]
[/url]

Chào bạn, Mình Ken_pop xin nói cho bạn vài điều:
Mình bán: ID Pix. Giá cả thoả thuận.
và Bán ID Pix với thông tin y chang thoả thuận và mình nói ID full info
Bạn nói: Mua ID chủ pix
Ok 2 ta giao dịch.
Xong mình send ID PIx full info cho bạn( mình đã đáp ứng đúng yêu cầu người mua)
Bạn send tiền( ok)
Xong nhé.
Mình đã làm hết việc của mình. việc còn lại là bạn làm. việc change info là của cậu. chả lẻ h cậu mất rồi lại nói với mình như thế
.Ok nhé
H qua việc 2:
Sáng nay cậu PM mình để "Hỏi" bằng cách như này đây:

Mình đã cố gắng nc lịch sự mặt dù đã 3 cậu cậu ấy nc không đúng phép.
$ chả là cái gì có chuyện gì thì nói cho đàng hoàng. thằng này không tồi để bán rồi lấy lại đâu
mà lấy lại bằng cái gì?. info đưa đầy đủ. lấy bằng nt à.
Mà lấy về làm gì?. Mình k cạp PIX.
Việt Thống kế và bồi thường thiệt hại mình không hề nói đến khi giao dịch nhưng nếu ăn nói đàng hoàng thì sẽ đền bù 1 ít. vì $ k lớn.
Nhưng thái độ của bạn, thì 0.1 mình cũng k bỏ ra đâu bạn nhé
Chào!

tau ko rảnh mà ngồi cãi cọ với mày, scam thì report, proof thì có rồi, mod banned thì banned, ko thì kệ.

bạn nóng quá rồi đáng lẻ bạn đã có thế lấy lại đc ID nhưng bạn nc kiểu đó thì thôi rồi ban thì clone có gì đâu bác, nóng hư chuyện THôi đi ngủ

Đã có vài topic tố cáo về Ken_Pop mà vẫn cứ mua của nó làm gì nhỉ. Giờ thú vui hàng ngày của tớ là làm off rùi lên 4rum hóng chuyên mục Scam thôi:binhsua15:

Ken pop này trước bảo chia tay mmo rồi mà, sau lại thấy mò lại :binhsua29: ko đáng tin

Mấy $ đó ko là gì, nhưng buôn bán mà lấy lại thế này thì phải report. đã nhiều người bị nó lấy pass lại rồi chứ đâu phải riêng mình tôi.
mua của nhiều người ko c ần pass mail giờ vẫn còn sống nhăn , của nó có pass thì lại mất. :binhsua21:

MMO sao luôn gặp scam vậy ta, sợ quá không biết có nên tiếp tục mmo không nữa?

Nghe giang hồ đồn Ken pop là underwear mà, ý lộn underground chứ, ug đấy =))

Sẳn đây khuyên mấy bác luôn, không nên mua mail của người khác, đặc biệt có liên quan tới những gì quan trọng ( LR ), vì người tạo mail khả năng họ reset lại pass rất cao, có đều họ muốn không thôi, đặc biệt là gmail ( không an toàn)

mua group của chickenmaster : tên : ([email protected]) cũng vừa mới bị hack hồi sáng. Thông tin báo về phone mà k biết làm gì hết. thiệt hại 1 đô. AE cẩn thận với thằng này nhá MOD vào xử lý lun đi.

Thông tin đổi hết mà sao nó hack đc hay nhỉ:binhsua17:. Số phone mail thay thế, câu hỏi bí mật, thế mà nó hack đc pó tay.

mua group của chickenmaster : tên : ([email protected]) cũng vừa mới bị hack hồi sáng. Thông tin báo về phone mà k biết làm gì hết. thiệt hại 1 đô. AE cẩn thận với thằng này nhá MOD vào xử lý lun đi.

Thông tin đổi hết mà sao nó hack đc hay nhỉ:binhsua17:. Số phone mail thay thế, câu hỏi bí mật, thế mà nó hack đc pó tay.
cùng chung thắc mắc với cậu, mấy cái đó làm cho vui hay sao ý :))

Ken pop này trước bảo chia tay mmo rồi mà, sau lại thấy mò lại :binhsua29: ko đáng tin

À. Mình vào đây để giao dịch,hết giao dịch rồi lại ra. :).Mình k cần bạn tin:)

- - - Updated - - -

Đã có vài topic tố cáo về Ken_Pop mà vẫn cứ mua của nó làm gì nhỉ. Giờ thú vui hàng ngày của tớ là làm off rùi lên 4rum hóng chuyên mục Scam thôi:binhsua15:

Tố cáo rồi bị ban :). mình k sai thì k bị ban nên h còn đây. và lần này cũng vậy mình k sai

- - - Updated - - -

Nghe giang hồ đồn Ken pop là underwear mà, ý lộn underground chứ, ug đấy =))

=)).BJk thì nói k bjk thì dựa cột mà nghe

http://mmo4me.com/showthread.php?83...-mod-phai-giai-quyet-vi-ko-co-tung-tich-gi-ca
Bửa pm themen99, hình như themen cũng từng mua id của Ken_pon ấy.! Chờ themen về xem! Trường hợp kia cũng bị thay dổi info sao khi mua đã khá lâu!
Mình có bán cho themen rất lâu rồi.
Đây là info:

12:29:57 ken_pop_mmo:

12:29:58 ken_pop_mmo: nè

12:30:00 ken_pop_mmo: ID: [email protected]

12:30:06 ken_pop_mmo: pass pix:123456

12:30:11 ken_pop_mmo: pass Mail: popping
Nếu trùng khớp Pm mình nhận refund. Vì có quá nhiều ID mình k kiểm xoát đc là bạn nào có lấy mail bạn nào không lấy mail.
Theo như themen nói là nhận ID qua file txt.
mình send ID qua yahoo.
ngoài ra tên ID pix của themen:pi*******
Của mình bán:[email protected]
Chắc là không trùng đâu nhỉ.
Mà nếu có trùng đi nữa thì chắc zo cậu ấy thôi.:).

Last edited by a moderator:
Adminblog Ht-vlpro: Payment Mode Account
Date 07/11/2012 05:28
Batch 102791206
From U1559556 (themen99)
To U2102107 (nh0kPro)
Amount $1.01
Memo buy 1 id
Payment Purpose Other
ken_pop_mmo: chờ mình tí
Adminblog Ht-vlpro: um
ken_pop_mmo:
ken_pop_mmo: scam rồi cậu ơi
ken_pop_mmo:
ken_pop_mmo: nè
ken_pop_mmo: ID: [email protected]
ken_pop_mmo: pass pix:123456
ken_pop_mmo: pass Mail: popping
ken_pop_mmo: trong G còn ID đó
ken_pop_mmo: cậu thích thì sài
ken_pop_mmo: k thích thì dis đi
ken_pop_mmo:
ken_pop_mmo: <ding>
Adminblog Ht-vlpro: hì
Adminblog Ht-vlpro: okay
Adminblog Ht-vlpro: mình chek
Adminblog Ht-vlpro: dàn id ấn tượng
Adminblog Ht-vlpro: @@@
ken_pop_mmo:
Đã check đúng với INFO, do lúc bị mất mình lên History seach cụm từ "[email protected]" thì không thấy xuất hiện, cứ ngỡ là GD qua file text! Cái mail này đã bị remove mail phụ! Ken_pop xem lại coi phải mail của Ken_pop không!
Xem lại giùm đờ men nhá!

Đã check đúng với INFO, do lúc bị mất mình lên History seach cụm từ "[email protected]" thì không thấy xuất hiện, cứ ngỡ là GD qua file text! Cái mail này đã bị remove mail phụ! Ken_pop xem lại coi phải mail của Ken_pop không!
Xem lại giùm đờ men nhá!
mình thấy có bị gì đâu nhỉ?.

G này mình mua của chị Nguyên nên chắc chắn k có việc chị ấy forgot. Mà có mún cũng k đc vì info cậu change hết rồi ngoài ra trước đó tớ cũng change info rồi

Mình nghĩ cái G mà bạn bị mất không phải là của mình đâu
1.ID vẫn bt.
2.
tên ID pix của themen:pi******* (Cái này có 9 kí tự)
ID: [email protected] ( cái này có hơn 9 kí tự)
tất nhien nếu 2 ID là 1 thì phải = kí tự rồi. không có việc rút gọn đâu.
Thân!

Cũng vừa mới bị hack 1 group mua từ chickenmaster, dù đã đổi hết thông tin, add mail, câu hỏi bảo mật, sđt nhưng vẫn bị hack. kg biết là chickenmaster hay thằng bỏ mẹ nào hack nữa. có số đt của nó đây (sau khi nó add sđt thì yahoo báo về gmail của mình) 84 1669454504

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week