Kế Hoạch Hoạt động Đặc Biệt Tháng 10

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,473
MR
20.068
Insuree Balance
2242|100
Nhanh Thật Mới đó đã thấm thoát 1 năm trôi qua kể từ lần hoạt động phát quà đêm đầu tiên của nhóm mmo4me charity ,để kỷ niệm 1 năm hoạt động nhóm mmo4me sẽ tổ chức 1 buổi tiệc sinh nhật thật đặc biệt vào lúc 11h ngày chủ nhật 26-10 ,mang tên mmo4me charity mang nụ cười cho người bất hạnh ,kế hoạch hoạt động như sau :

vào ban ngày chúng ta sẽ tặng:
- tặng 2 xe lắc tay cho người tàn tật ,
-tặng 2 thẻ bảo hiểm y tế cho người già hoặc người nghèo
-tặng 2 học bổng cho học sinh nghèo ,

đồng thời sẽ có 1 cái bánh kem to để mọi người cùng ăn sinh nhật chung với nhau ,và sẽ có trái cây ,bánh bông lan ,bánh su kem ,nước ngọt để mọi người ăn chung với nhau ,sau đó buổi tối chúng ta lại đi phát quà đêm cho người vô gia cư ,

mình cũng mời các nhóm từ thiện khác tham gia giao lưu cũng như họp mặt với nhau để cùng hỗ trợ cho nhau trong tương lai , hoạt động đặc biệt này sẽ được tổ chức ở quán cơmchay Thiên Phước 5000đ, ở 62 Nguyễn Chí Thanh, phường 16, quận 11 của phước hòa ,do chi phí lần này không nhỏ nên mong mọi người cùng chung tay ủng hộ cho nhóm hoàn thành tốt bữa tiệc đặc biệt này ,cảm ơn mọi người

Last edited:
địa điểm thay đổi ,tổ chức ở quán 1 nha anh em : quán cơmchay Thiên Phước 5000đ, ở 62 Nguyễn Chí Thanh, phường 16, quận 11

Đúng là nhanh thật, mới đây mà đc 1 năm rồi, hy vọng hôm đó sẽ có nhiều ae trong 4rum mình cùng tham dự cho đông vui :D

Mình mới tham gia forum này được 5 ngày và mình mới chỉ đọc 4-5 bài viết của các bạn trên các mục khác nhau của forum.?
Có những cao thủ kiếm được 70-80 triệu /tháng. Vậy mà xung quanh chúng ta còn rất nhiều người bất hạnh , nghèo đói, họ dốt nát hơn chúng ta. Mà ít thấy các cao thủ vào quyên góp quá.
Dẫu biết rằng ai cũng lao động. Tuy nhiên mình thấy chúng ta lao động ít phải sử dụng sức lực , mồ hôi nhất .
Nên chúng ta hãy chia sẻ với những người kém may mắn hơn mình

bữa đó Heo và @mmome334 có đặt phòng ở hotel Thanh Bình-- Lữ gia- Quận 11:oops: sẵn tiện ghé đó lun:oops:

Mình mới tham gia forum này được 5 ngày và mình mới chỉ đọc 4-5 bài viết của các bạn trên các mục khác nhau của forum.?
Có những cao thủ kiếm được 70-80 triệu /tháng. Vậy mà xung quanh chúng ta còn rất nhiều người bất hạnh , nghèo đói, họ dốt nát hơn chúng ta. Mà ít thấy các cao thủ vào quyên góp quá.
Dẫu biết rằng ai cũng lao động. Tuy nhiên mình thấy chúng ta lao động ít phải sử dụng sức lực , mồ hôi nhất .
Bạn có biết những pro đó phải trải qua quá trình như thế nào hay không? Và tại sao bạn biết những pro đó không làm từ thiện (bằng cách này hay cách khác tùy lựa chọn của họ)
Cách thắc mắc của bạn cũng giống như mấy người cứ thấy người ta tiêu xài lớn là bĩu môi chê này chê nọ vậy đó!

Bạn có biết những pro đó phải trải qua quá trình như thế nào hay không? Và tại sao bạn biết những pro đó không làm từ thiện (bằng cách này hay cách khác tùy lựa chọn của họ)
Cách thắc mắc của bạn cũng giống như mấy người cứ thấy người ta tiêu xài lớn là bĩu môi chê này chê nọ vậy đó!
:D pro là đây--- có tật giật mình:D

Câu nói quen thuộc khi các bạn trẻ đọc báo mạng thấy tỷ phú mua siêu xe : "Sao không làm từ thiện"

Câu nói quen thuộc khi các bạn trẻ đọc báo mạng thấy tỷ phú mua siêu xe : "Sao không làm từ thiện"

Để hình nhìn động lòng thậc:oops:

Nhà có mỗi chai dầu ăn có nên bán để ủng hộ ko nhỉ :D

Nhanh Thật Mới đó đã thấm thoát 1 năm trôi qua kể từ lần hoạt động phát quà đêm đầu tiên của nhóm mmo4me charity ,để kỷ niệm 1 năm hoạt động nhóm mmo4me sẽ tổ chức 1 buổi tiệc sinh nhật thật đặc biệt vào lúc 11h ngày chủ nhật 26-10 ,mang tên mmo4me charity mang nụ cười cho người bất hạnh ,kế hoạch hoạt động như sau :

vào ban ngày chúng ta sẽ tặng:
- tặng 2 xe lắc tay cho người tàn tật ,
-tặng 2 thẻ bảo hiểm y tế cho người già hoặc người nghèo
-tặng 2 học bổng cho học sinh nghèo ,

đồng thời sẽ có 1 cái bánh kem to để mọi người cùng ăn sinh nhật chung với nhau ,và sẽ có trái cây ,bánh bông lan ,bánh su kem ,nước ngọt để mọi người ăn chung với nhau ,sau đó buổi tối chúng ta lại đi phát quà đêm cho người vô gia cư ,

mình cũng mời các nhóm từ thiện khác tham gia giao lưu cũng như họp mặt với nhau để cùng hỗ trợ cho nhau trong tương lai , hoạt động đặc biệt này sẽ được tổ chức ở quán cơmchay Thiên Phước 5000đ, ở 62 Nguyễn Chí Thanh, phường 16, quận 11 của phước hòa ,do chi phí lần này không nhỏ nên mong mọi người cùng chung tay ủng hộ cho nhóm hoàn thành tốt bữa tiệc đặc biệt này ,cảm ơn mọi người

-11h sáng hay chiều bác ợ

:D dúng theo hộp đồng ko giao áo đúng hẹn thì bị thông Ass 10 cái:D

Mong chờ khuya nay nhớ lại ngày nào lúc đầu tiên loe hoe vaì mạng đi khuya ^^

Mong chờ khuya nay nhớ lại ngày nào lúc đầu tiên loe hoe vaì mạng đi khuya ^^
:oops: ông này mập và dày cơm nè:D bữa nào đi thì alo Heo nhé:oops: 2 đứa mềnh đi chung:oops:

vẫn chưa thấy có kế hoạch tháng 11 nhỉ, gần hết tháng rồi :(

vẫn chưa thấy có kế hoạch tháng 11 nhỉ, gần hết tháng rồi :(

tối thứ 7 (tuần này) phát quà đêm cậu nhé :)

tối thứ 7 (tuần này) phát quà đêm cậu nhé :)
Mình ở Hà Nội cơ , vẫn đang đợi thành lập nhóm ngoài này :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week