KawaiiKlicks cực ngon, pay mỗi ngày 0.07$ ăn liền.

ID: manpro10

---------- Post added at 06:08 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

xin lỗi nhé, tôi ko biết chơi trang này, bỏ qua ID của tôi nhé

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

xin lỗi nhé, tôi ko biết chơi trang này, bỏ qua ID của tôi nhé

Thằng admin bảo pay vào thứ 3 mọi người ạh. hôm nay là tối thứ 2, chờ hết ngay mai, ko pay thì cho nó vào scam, mà mình nghi nó scam quá, ads ra mỗi ngày một nhiều, hôm nay có hơn 180ads luôn, pó tay thằng admin,

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

lòi mắt mới được 0.07$ ! nãn ! sao ko có site nào như fastbux nhĩ

hehe, ai kêu click tay chi

cần tools auto thì minh share, click hơn 100ads bằng tay thì gãy cả tay mà tốn thời gian. hehe

nó đổi minpay lên tận 2$, rồi giá click ads lại giảm xuống. hix. nhưng mà dc cái nhiều ads, anh em chạy auto thì tốt. mỗi ngày khoang 0.08$, theo đánh giá là nó hok có scam đâu, vì nó làm như vậy để nó sống mà

ai cần auto thì email nha.

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

đỗi title làm sao, hình như phải nhờ MOD đổi, mod đâu pm cái coi

nó đổi minpay lên tận 2$, rồi giá click ads lại giảm xuống. hix. nhưng mà dc cái nhiều ads, anh em chạy auto thì tốt. mỗi ngày khoang 0.08$, theo đánh giá là nó hok có scam đâu, vì nó làm như vậy để nó sống mà

ai cần auto thì email nha.

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

đỗi title làm sao, hình như phải nhờ MOD đổi, mod đâu pm cái coi
share mình cái auto đi bạn

hôm nay lại nhận được cái proof thứ 5 từ Kawaiikclick. hehe. vui qua,1

ai chưa reg thì reg nha. thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet