Event K biết đặt tên event là gì?

Chúc chủ thớt luôn hạnh phúc,sống lâu,huhu

Thế đã được nhận lời chưa nhỉ?
.... Chưa cậu ơi. Chắc chưa nhận đc tn. :(
Bác dạo này làm ăn ngon nha :binhsua161:
E có làm ăn gì đâu bác? Đói thồi mồm ra đây :(

Đến đây mình sẽ quay random. Tks ae rất nhiều. ^^! Nhờ ae mà mình đã thấy khá hơn 1 chút nhưng vẫn lo lắm. Hồi hộp. Như kiểu thằng đi ăn trộm ý =.=" Mình sẽ cập nhật kết quả sau ít phút. ^^!

Ngày xưa mình cũng bỏ lỡ 1 lần. Chỉ vì tự ti và nhút nhát ko dám mở lời mà mất người ta mãi mãi (sau mới bít người ta chỉ chờ mình ngỏ lời. ôi đau!) Giờ còn mấy ngày nữa lấy zợ rùi nhưng vẫn còn cảm giác tiếc nuối khi mình đọc cái event của bạn:binhsua58:. Đã Hết Event nhưng vẫn chúc bạn thành công!

Đã trao giải cho các bạn may mắn. Tks tất cả mọi người. Và thông báo tình hình luôn là đến bây giờ mình vẫn chưa thấy động tĩnh gì từ e ấy. Hôm qua gặp thì e ấy vẫn tươi cười. Chắc hôm qua chưa đọc đc tn, hôm nay chắc đọc đc rồi. K biết tý gặp e ý sẽ thế nào? Còn nửa tiếng nữa là gặp đc e ý rồi. :-ss

Đã trao giải cho các bạn may mắn. Tks tất cả mọi người. Và thông báo tình hình luôn là đến bây giờ mình vẫn chưa thấy động tĩnh gì từ e ấy. Hôm qua gặp thì e ấy vẫn tươi cười. Chắc hôm qua chưa đọc đc tn, hôm nay chắc đọc đc rồi. K biết tý gặp e ý sẽ thế nào? Còn nửa tiếng nữa là gặp đc e ý rồi. :-ss

hề hề đã nhận hàng! Chúc thành công nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,592
171,630
Latest member
nguyenngocl518

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week