• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

K add ACB debit vào acc paypal đc :(

làm làm j lắm =)) có 1 cái veri dc rồi dung pp mấy đâu =)) mà cái thẻ làm xong vứt bố nó chỗ nào rồi ấy chả nhớ nữa =))

Nghe có mùi gió mang theo nồng nàn hương hoa *** lợn =)) thơm vãi zái :))

Last edited by a moderator:
Ý là mi đang chém gió đấy =)) Thông minh lắm cơ đồ ngu ạ =))

:| mấy lão giờ chém kinh quá bảo SHIN mải ko đổi màu chử :-s

thẻ pre là thẻ trả trước, muốn rút tiền về phải đăng ký 1 tài khoản ngân hàng nữa, thẻ debit là thẻ thanh toán quốc tế, có thể rút tiền về được vì TK thẻ là TK ngân hàng
mình vừa làm 1 cái debit của techcombank, cái chi nhánh ACB xa quá, mà ngại đi, của tech thấy ít người nói là verify được thôi đành liều vậy, mất 210k để làm cũng xót ra phết
hi vọng verify ko có vấn đề gì để tham gia cái chờ lâu cũng mệt kinh

Bây giờ ACB làm gì có thẻ Visa debit nữa bạn! bây giờ họ chuyển sang thẻ visa Prepaid màu bạc rồi! mình add cái thẻ visa Prepaid khoảng 2 phút là xong luôn!
đúng rồi làm thể này mới add được đó. Tớ add được ngay ma.

thẻ pre là thẻ trả trước, muốn rút tiền về phải đăng ký 1 tài khoản ngân hàng nữa, thẻ debit là thẻ thanh toán quốc tế, có thể rút tiền về được vì TK thẻ là TK ngân hàng
mình vừa làm 1 cái debit của techcombank, cái chi nhánh ACB xa quá, mà ngại đi, của tech thấy ít người nói là verify được thôi đành liều vậy, mất 210k để làm cũng xót ra phết
hi vọng verify ko có vấn đề gì để tham gia cái chờ lâu cũng mệt kinh

riêng trả trước prepaid của acb ko cần tk ngân hàng vẫn rút về bank dc. Số mã thẻ chính là số bank luôn

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

đúng rồi làm thể này mới add được đó. Tớ add được ngay ma.

Bean debit vẫn add dc. Ko vấn đề gì ko nhất thiết phải prepaid. Làm debit kiu nó mở thêm cái 365 styles cùng tk ngân hàng. Đi rút tiền cho rẻ, ngoài hệ thống ACB mà cầm visa đi rút tiền nó chém khỏi đỡ

Mang qua cho bác lượm ze chai chắc cũng kiếm đc chút đỉnh :-"

qua toc pic Tuyển Ref PTU của bác ấy là biết mà :|

À hôm qua mình cừa làm ACB prepaid nhưng lúc đăng ký online thì chỉ thấy cho coi số dư, hỏi nhân viên nói là do thẻ này ko có liên kết với tài khoản nên ko thễ chuyển khoản online được, ko nhận tiền từ nước ngoài đc, chỉ có thể xem số dư, như vậy là sao mấy bác, ko cho giao dịch sao mà veri PP đây?

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 01:07 PM ----------

sao ai biết chỉ mình với

Bác cứ nạp tiền vào thẻ và very bình thường thôi. Khi rút tiền về thì rút tiền về tài khoản chứ không về thẻ nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom