Matrix [Justbeenpaid] Một là chiến-Hai là biến :)

Status
Not open for further replies.
sút lên cái coiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Xin chân BIẾN.
Nhờ chú Mốc Alo nhá máy a rút tiền xong tháng này nhé!!!
Chúc anh em ở lại may mắn & an toàn!!!

Hix, lỡ theo rồi thì chơi luôn, mới cho thêm vào 60 pos, tái đầu tư thêm 2 tuần nữa rồi vét cạn xong mới tính tiếp.

cứ mạnh dạn dep mạnh thôi sao phải biến trong khi nó có 1 công cụ scam hợp pháp đó là restart :)) Nó thiếu vốn hay làm ăn lỗ thì chỉ cần trong đợt res nó hút nhiều 1 chút là lại cân bằng ngay cần quái gì phải đóng cửa nên khỏi lo, chỉ cần đầu tư khéo 1 chút thì sẽ có cháo sống wa ngày chứ ko đến mức mất hết :)) Nhiều bác thấy nó tăng fee, cửa rút tiền giới hạn, res mất nhiều pos wa là cứ kiu có dấu hiệu scam rồi ko dám chơi :))

Ai cũng đầu tư khôn ngoan từ lúc RS song thì nó lấy tiền đâu ra trả ? Chỉ khổ những người không hiểu biết :-<

cứ mạnh dạn dep mạnh thôi sao phải biến trong khi nó có 1 công cụ scam hợp pháp đó là restart :)) Nó thiếu vốn hay làm ăn lỗ thì chỉ cần trong đợt res nó hút nhiều 1 chút là lại cân bằng ngay cần quái gì phải đóng cửa nên khỏi lo, chỉ cần đầu tư khéo 1 chút thì sẽ có cháo sống wa ngày chứ ko đến mức mất hết :)) Nhiều bác thấy nó tăng fee, cửa rút tiền giới hạn, res mất nhiều pos wa là cứ kiu có dấu hiệu scam rồi ko dám chơi :))
Kính mời Pro dep thật nhiều nhé ! có đất hay nhà cửa ném hết vô ! chắc nó sống vài năm nữa :m131:

Kính mời Pro dep thật nhiều nhé ! có đất hay nhà cửa ném hết vô ! chắc nó sống vài năm nữa :m131:

nhiều ko có nghĩa là đem cái nhà vô đó ,1 lượng đủ để có thêm cũng ko giàu mà mất đi cũng ko nghèo ...
t nói kiếm cháo chứ ko phải làm giàu mà lo nó ko có tiền trả .
Thảo luận thì nêu ý kiến chứ ko phải tinh tướng nc cái kiểu bố đời tỏ vẻ dân pro kiếm tiền :binhsua172: ý kiến gì thì nêu ra đàng hoàng chứ ko phải xỉa xói nhau :V

Last edited by a moderator:
nhiều ko có nghĩa là đem cái nhà vô đó ,1 lượng đủ để có thêm cũng ko giàu mà mất đi cũng ko nghèo ...
t nói kiếm cháo chứ ko phải làm giàu mà lo nó ko có tiền trả .
Thảo luận thì nêu ý kiến chứ ko phải tinh tướng nc cái kiểu bố đời tỏ vẻ dân pro kiếm tiền :binhsua172: ý kiến gì thì nêu ra đàng hoàng chứ ko phải xỉa xói nhau :V
Lói vui tí thôi! làm giề to tiếng thế :m131:

Ui dời mới có mấy ngày ko chia lãi đã lo. Sao phải xoắn :binhsua166:

Vẫn chia ngon mà. Ai sợ thì out, ai máu thì chiến tiếp, chiến vừa vừa phải phải thôi thì có gì lo nhỉ.
Mình chơi đến thời điểm này là khoảng 20 cái, thằng nào đi cũng không quan tâm :))

ta vẫn chiến đều nhá. f1-f2-f3 dép f3 sau 1 đợt reset.tao 1 ac f4 sau ac f3 mà dep nhá các bác.đừng có dại mà dùng ac cũ dép.
15% hoa hồng.dù dính reset ta vẫn lời. dép 1k$ có 150$ rút về.phí 8% thôi.reset hay ko reset ta ko quan tâm.sau reset dep mạnh.hàng ngày vẫn rút.rút và rút.chơi gần 1 năm chưa bao giờ dính reset hết pos.hay bị lỗ.chiến mạnh mạnh nữa lên.dù ai nói ngã nói nghiêng lòng ta vẫn vững như kiền 3 chân.đã chơi thì ko xoắn.xoắn thì ở nhà ngủ. vote: jss

mình mới vào chơi,nghe ae nói cũng hới nản,nhưng lở bỏ vào rồi giờ sao đây,thôi thì đợi rút lại vốn thôi

toàn là tiên tri dự đoán ghê quá :binhsua47:

hãy để thời gian chứng minh :binhsua49:

Thằng nào không chơi thì thôi vào phá đám mệt người :))

1.Nếu quyết định đầu tư thì hãy đầu tư ngay bây giờ,,,nếu quyết định đó trễ từ 1 tháng tới 2 tháng kể từ thời điểm này thì tốt nhất mang tiền ra ngân hàng gửi đi là vừa..đừng dại đầu tư vào mà ôm hận

Nếu muộn thì Zeek vẫn ngon hơn Ngân Hàng :)

À thực tế số vốn rút ra ta đập vào Zeek là ngon lành cành dào nhất =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,847
172,927
Latest member
huyhoang2022

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week