Help JSS- Tặng miễn phí kế hoạch đầu tư cho những bạn chưa biết.

Mình mới đăng kí thằng này chưa biết chiến thuật đầu tư thế nào .cám ơn bài viết của bạn .
gửi cho mình một bản excell nhé Email:[email protected] ,cám ơn bạn nhiều .

các bản tính toán thì trên mạng có rất nhiều! quan trọng là chiến lược đầu tư của các bạn thôi! mỗi người có một chiến lược riêng theo mục đích của bản thân mỗi người (an toàn, tối ưu hóa lợi nhuận,....) hãy tự tìm cho mình 1 cách đầu tư chứ đừng chơi dựa trên cách chơi của người khác! còn bảng tính thì mình cũng xin đưa ra 1 bảng mình kiếm đc của bọn tây nè! các bác cứ down thoải sở mái :D! bảng này cũng tuơng tự như bảng trên của bạn ý thôi nhưng nó tự động mua pos khi đủ 10$, các bạn có thể chính lại tùy vào phuơng pháp chơi của các bạn

Last edited by a moderator:
bài viết hay. nhưng nó có tồn tại lâu nữa ko thì ko biết

Đúng là em thấy đầu tư cái này thì cứ 10$ mua luôn position mới thì vẫn luôn có lời hơn là 40$ mới mua mà

Đúng là em thấy đầu tư cái này thì cứ 10$ mua luôn position mới thì vẫn luôn có lời hơn là 40$ mới mua mà

nó cho ko bạn nhưng bạn phải up TK lên và 1 position nó chỉ tồn tại trong 1 thời gian 75 ngày x 2% / ngày => bạn ko đầu tư sẽ lỗ vốn

sao chẳng ai nói đển "$1 bonus khi ref mua position" dùng như thể nào nhỉ
do tình trạng cheat nhiều quá nên JSS nó đã đóng băng cái số tiền bn đó lại! khi nào ref của bạn thực sự dep tiền vào để mua position thì số tiền bn đó mới đc mở ra để bạn sử dụng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,957
Latest member
tranvanmen

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom