JSS lừa tình ? Có ae nào bị như mình ko?

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
Insuree Balance
15310|500
Tình hình là dạo này bận và lười..! Lâu lắm rồi mới vào mail thì sáng nay vào thì thấy 2 cái mail, 1 mail trong spam và 1 mail trong inbox :(

Và đây là 1 e nữa :-s

Không biết có ae nào bị như mình ko nhỉ :-s ..! Cũng chưa giám click vào link vì sợ bị lừa tình :)...!

thư scam đó, near thấy là del ngay :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36:

Upvote 0
Upvote 0
h còn có thư won 500$ nữa kìa, 100$ xưa lém rồi :binhsua30:

Upvote 0
Vấn đề ở đây là mail của jss thật chứ ko phải mail giả danh ..! AE vào cho ý kiến cái nào :( ..!

Nó đã có thông báo ngay khi login là những mail này ko phải của nó, ko xem thông báo thì chết ráng chịu ở đó mà bảo nó lừa. Chủ topic cũng phải biết suy nghĩ chứ, tự nhiên 100LR từ trên trời rơi xuống chắc.............=))

Upvote 0
mail giả đấy !! JSS thống báo rồi có mail lừa tình rồi mà!! JSS cũng có chỗ để support mail lừa đảo mà

Upvote 0
Ngày mình nhận hơn 4 mail như v.. :binhsua33:

Upvote 0
Vấn đề ở đây là mail của jss thật chứ ko phải mail giả danh ..! AE vào cho ý kiến cái nào :( ..!

chym ơi.google cho đăng ký email theo domain.
JBP chắc k ý thức được nên bị thằng nào nó fake mất...

Upvote 0
tất cả các mail báo tặng tiền, win tiền, tặng position đều là lừa đảo. del luôn cho lành. :D

Upvote 0
kg ai cho kg biếu kg đâu pạn
bọn bẩn thiểu đó mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66