Matrix JSS chuẩn bị rét tát

Status
Not open for further replies.
Mình mới đầu tư được 35 ngày. Mà tái đầu tư hết 30 ngày rồi. Chả biết giờ nó restart thì thế nào nữa :(

Mình mới đầu tư được 35 ngày. Mà tái đầu tư hết 30 ngày rồi. Chả biết giờ nó restart thì thế nào nữa :(

Nếu đầu tư không nhiều thì sẽ được đền bù toàn bộ số po nó lấy đi, nếu nhiều thì xác định mất trắng :binhsua95:

Đã up!

[h=1]up bằng cổng Egopay
Payment information[/h]Receiver: [email protected]
Amount: $2,000.00
Details: 751147-8729247-1342963610

Nếu đầu tư không nhiều thì sẽ được đền bù toàn bộ số po nó lấy đi, nếu nhiều thì xác định mất trắng :binhsua95:
100POS có được gọi là nhiều không bạn :(
Xác định rồi :|

Chắc là fund từ PZ sang Ego rùi. Thế thì chơi LR cho khỏe tội gì chơi Ego nhỉ

Nó đền bù các position chưa hết hạn ra sao các bác nhỉ, dính nhiều po chưa hết hạn quá cơ!
Chán vl với jss!

khoe hàng tí :m131:
attachment.php

Em mà có tí niềm tin của bác thì ngon :) , Em giờ sao chả dám dep thêm gì nữa :((

Bác í tiên phong đi trước nên giờ thu lãi mỗi ngày lên tới 500$/ngày. Niềm tin của Bác í gọi là ở mức đỉnh của đỉnh. Mất cũng ko sao. Anh em bọn mình chưa 1 ngày nhịp chân thảnh thơi thì niềm tin í bé tí là phải. Chỉ có hi vọng là cao ngút trời mà thôi. Hehehe :binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35:

Các pro cho e hỏi là nó đền bù position chưa hết hạn ra sao vậy chán jss quá cơ mới lấy lại được 50% vốn huhu!

Các pro cho e hỏi là nó đền bù position chưa hết hạn ra sao vậy chán jss quá cơ mới lấy lại được 50% vốn huhu!

bạn đã bị mất chưa mà kêu ầm lên thế. của bạn bao nhiêu pos ?

yên tâm nó đền bù. nhưng còn tùy, có lúc dc bù đủ có lúc bù một phần ;)

yên tâm nó đền bù. nhưng còn tùy, có lúc dc bù đủ có lúc bù một phần ;)

:m156: ta chuẩn bị banh xác qua đợt xì ta này :m098::m098::m098:

đợt này reset bất ngỡ chết bank xác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke