Matrix JSS chuẩn bị rét tát

Status
Not open for further replies.
Đợt restart trước dính 1 phát, giờ còn có 20 pos 20 ngàyn ữa là xong chẳng lẽ dính cái restart nữa sao ta :-s

pos sống thọ nhất của mình mới có 50 ngày :-ss

Thôi đừng có buồn nữa mấy bạn,kiếm tiền trên mạng luôn luôn có rủi ro mà.pos nào đủ 50 ngày thì xem như là hoàn vốn,(thắp 3 cây nhang cho ông địa phù hộ cho thằng jss sống dai như đĩa mới dc:binhsua32:)

Reset có gì sợ đầu mà ai cũng kiêu trời em đang thấp hương cho nó lấy pos em nè lấy có 5pos lấy 3pos đền mỗi pos đủ 150% hehe khỏi đợi 81day có tiền mua pos tiếp :D

Reset có gì sợ đầu mà ai cũng kiêu trời em đang thấp hương cho nó lấy pos em nè lấy có 5pos lấy 3pos đền mỗi pos đủ 150% hehe khỏi đợi 81day có tiền mua pos tiếp :D
Coi chừng tin tưởng quá hóa hoang tưởng đó bác =))
Quy tắc của nó là RS khi khả năng thanh toán yếu dần, vuốt ve mem = 2 công cụ CAD và pos matrix, nhưng matrix thì quá "tình hình" ròi, còn CAD thì hề ko có tỷ lệ nhất định. Cho nên tất cả là hên xui bác ah, bác ít pos chắc khả năng hên cao hơn :D

Coi chừng tin tưởng quá hóa hoang tưởng đó bác =))
Quy tắc của nó là RS khi khả năng thanh toán yếu dần, vuốt ve mem = 2 công cụ CAD và pos matrix, nhưng matrix thì quá "tình hình" ròi, còn CAD thì hề ko có tỷ lệ nhất định. Cho nên tất cả là hên xui bác ah, bác ít pos chắc khả năng hên cao hơn :D
ừ tớ ít pos nên không bị gì đâu hihi có người 20pos vẫn không bị gì mà chắc trên 50pos dễ ảnh hưởng lắm :p còn JSS thì còn sống nơi a scam thì scam lúc tháng 6 rùi lúc đó đầu tư như đin mà

Nói chung JBP khó scam 1 cục lắm vì nó đã có 1 công cụ scam hợp pháp đó là Restart rồi :]] nó làm ăn lỗ bao nhiêu thì trong các đợt RS nó sẽ lấy lại bằng việc xoá các pos đi thôi, chủ yếu là nó tính toán để mình ko mất nhiều và nó lấy lại cũng tương đối là nó vẫn đủ vốn để làm ăn tiếp rồi . Rồi còn nhìu ng dep thêm nữa vì thấy nó ko hề scam bất hợp pháp :))

Nói chung nó vẫn cho mình lãi vì mình có công đầu tư tiền ,nhưng ngồi ko xem phim Maria mà vẫn có tiền lời nên cũng đừng có tham và đòi hỏi nhiều quá, nó thì è lưng làm cả tuần nên cái gì cũng có cái giá của nó thôi, tính toán sao mình thấy từ hoà vốn đến lời là ngon rồi . Còn mún ăn nhìu thì cứ dep vào mấy chục ngàn $ thì số lãi sẽ tỉ lệ thuận theo thui :))

Hình như bác mới reg nick jss hồi tháng 7 này đúng ko, nếu chưa trải nghiệm gì mà nghe ngta nói thì bác cũng đừng có cm theo kiểu này nữa.

Hình như bác mới reg nick jss hồi tháng 7 này đúng ko, nếu chưa trải nghiệm gì mà nghe ngta nói thì bác cũng đừng có cm theo kiểu này nữa.
em reg đầu tháng 6 bác ạ ref bác hà

em reg đầu tháng 6 bác ạ ref bác hà

Bác ít post ko lo là phải rồi :) Bác thử đạt đến mức ~1000k post và trãi qua 1 đợt restart xem là biết lãi hay lỗ =))

ko muốn dính restart thì tại sao những đợt nó thông báo mua pos sau ngày này ko bị dính restart lại ko mua luôn. Cứ đợi nó restart xong rồi mới chơi. nhưng nó hay bị delay nhé. cả tháng sau mới restart xong. Mà pos nó bảo mua sau 7/4 ko dính restart. Đợi nó restart xong mới chơi có phải tốn cả tháng rồi ko :m020:

ko muốn dính restart thì tại sao những đợt nó thông báo mua pos sau ngày này ko bị dính restart lại ko mua luôn. Cứ đợi nó restart xong rồi mới chơi. nhưng nó hay bị delay nhé. cả tháng sau mới restart xong. Mà pos nó bảo mua sau 7/4 ko dính restart. Đợi nó restart xong mới chơi có phải tốn cả tháng rồi ko :m020:

Cái này gọi là "yếu trym" đó bác ah.

NG ta mún chơi lúc nào là quyền của ngta, với lại những thành viên mới bị upline ru rê thì cũng sau rs mới đầu tư, nói chung là rất nhiều trường hợp ko thể chỉ nhìn 1 cách phiến diện là jbp làm gì cũng đúng dc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom