JPoster v1.2BETA

nsmailer

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
JPoster là chương trình cho phép bạn đăng chủ đề của bạn trên các diễn đàn cùng lúc. Chương trình là giải pháp tối ưu cho SEO, Seller và các bạn chơi MMO.

Những tính năng của chương trình:
  • Giao diện đơn giản dễ dùng.
  • Hổ trợ Proxy dạng HTTP và SOCK.
  • Chương trình chạy MultiThread.
  • Hổ trợ Clipboard trong quá trình soạn thảo văn bản.
  • Chức năng Preview cho phép xem lại bài viết.
  • Cho phép post bài kèm Topic Icon (only for vBulletin).

Hiện tại chỉ post được trên các platform:
  • phpBB 3.x
  • vBulletin 3.x
  • vBulletin 4.x
Chương trình chạy được trên đa hệ điều hành. Windows, MacOS, Linux, Unix.
Phiên bản Beta được phát hành miễn phí nhầm thu thập ý kiến và phản hồi từ các bạn. Rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến của các bạn. Click vào icon bên dưới để tải chương trình.

PS: Nếu bạn không thể chạy chương trình thì cài JRE 1.6 rồi chạy lại chương trình nhá.
Nguồn: http://www.bungun.net

Last edited by a moderator:
Edit lại post đi bạn,lỗi font tùm lum kìa.

không phải lỗi font đâu bạn hiền :D tại diễn đàn của bạn không hổ trợ UTF-8 nên mình Post bằng tool bi lỗi thế thôi :)

java ah, đang nghiên cứu code 1 cái, lấy về tham khảo thôi ;))

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

mệ đưa link dl mà bắt signin nữa ah :D

java ah, đang nghiên cứu code 1 cái, lấy về tham khảo thôi ;))

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

mệ đưa link dl mà bắt signin nữa ah :D
srr đang fix đê up lên bản mới...

Bạn cứ viết auto theo hướng giao diện dễ sài như mp4 còn tính năng như thema thì sẽ đánh sập 2 auto kia :binhsua76:
hehe mình ko biết "mp4" và "thema" là cái j hết bạn có thể cho mình link thông tin hay hình ảnh j để tham khảo ko? Thanks

Hơi khso dùng nhỉ, add forum xong rồi pót kiểu gì vậy ? mà cái Review nó không hiện thẻ code ak

---------- Post added at 09:19 AM ---------- Previous post was at 09:15 AM ----------

Hơi khso dùng nhỉ, add forum xong rồi pót kiểu gì vậy ? mà cái Review nó không hiện thẻ code ak
Mà sao khi nhấn pót ở phần réult nó cứ Processing hoài vậy ?

MP4: http://www.extremecoderz.com/
Themaposter: http://poster.freddy.lt/

Chưa có thỉ để em bán rẻ cho test :binhsua57:
uhm dc cái mp4 là coi dc giao dien dep :D hehe mà nói thật phần mềm pro như thema không thể nào tích hợp cài cái giao dien don gian như mp4 dc :))

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 09:25 AM ----------

---------- Post added at 09:19 AM ---------- Previous post was at 09:15 AM ----------

Mà sao khi nhấn pót ở phần réult nó cứ Processing hoài vậy ?
chắc là ko load dc file xml nên nó thế. xem lại coi nó có load file xml lên ko? bạn có thể cho mình biết lá hệ điều hành của bạn là j ko?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week