Analysis JP vs The Market

vâng bác mix_dance nói chuẩn quá.

em thì em lại thấy tới 30% là tâm lý, 30% là may mắn, còn lai là kiến thức ạ.

Bác ghé nhìn tài khoản của em chưa? Có gì hợp tác bác nhé, được phục vụ bác là em rất hạnh phúc đấy ạ!

vâng bác mix_dance nói chuẩn quá.

em thì em lại thấy tới 30% là tâm lý, 30% là may mắn, còn lai là kiến thức ạ.

Bác ghé nhìn tài khoản của em chưa? Có gì hợp tác bác nhé, được phục vụ bác là em rất hạnh phúc đấy ạ!
Tks bạn! Mình thích tự nhìn nhận thị trường hơn. Có dịp sẽ giao lưu học hỏi với bạn vậy :)

Tháng năm được đánh giá là tháng thị trường rất low liquidity và khó chơi, đa phần các đại bàng đều đi nghỉ mát cả nên thị trường không tuân thủ theo những quy luật thông thường.

PAMM của JP kết thúc tháng với mức gain là 69%, cảm ơn sự tin tưởng của anh em và hãy cùng chúc cho một tháng sáu khởi đầu hoàn hảo!

Tháng năm được đánh giá là tháng thị trường rất low liquidity và khó chơi, đa phần các đại bàng đều đi nghỉ mát cả nên thị trường không tuân thủ theo những quy luật thông thường.

PAMM của JP kết thúc tháng với mức gain là 69%, cảm ơn sự tin tưởng của anh em và hãy cùng chúc cho một tháng sáu khởi đầu hoàn hảo!

Tháng này mình -

Mình ko hiểu mấy số liệu bạn post này ở đâu ra vậy

Kính chào BQT và anh em traders gần xa.
Mình xin phép lập ra topic này làm nơi trui rèn kỹ năng và tâm lý chiến Forex. Tìm kiếm những cặp có mô hình và khả năng chiến thắng cao để chia sẻ với anh em.
Hy vọng nhận được sự ủng hộ và góp ý chân thành của anh em cùng chí hướng.
Đi vào chủ đề của topic đi bạn ! Đừng quảng cáo acc PAMM nhiều quá nó lệch với cái chủ trương mà bạn đang nêu trên đấy. Toàn bộ topic nói về phương pháp hay tâm lý gì đó thì ít mà PAMM với Fxhay thì nhiều ;)

Vâng bác mod đừng nóng, PAMM em thì vẫn để đó, cơm không ăn gạo còn đấy, quảng cáo trên chỗ nào chứ chỗ MMO này anh em có chơi forex mấy đâu, bác đừng hiểu nhầm em tội nghiệp.

Có bác hỏi thì em trả lời thôi.

Bây giờ không biết nói gì từ đâu luôn, phương pháp em nó cũng đơn và giản rồi, chia sẻ ngay mấy post đầu mà không thấy ai hỏi han gì nên đành update tình hình tháng một lần vậy ý mà.

Mong các bác ném đá nhẹ tay!

Vâng bác mod đừng nóng, PAMM em thì vẫn để đó, cơm không ăn gạo còn đấy, quảng cáo trên chỗ nào chứ chỗ MMO này anh em có chơi forex mấy đâu, bác đừng hiểu nhầm em tội nghiệp.

Có bác hỏi thì em trả lời thôi.

Bây giờ không biết nói gì từ đâu luôn, phương pháp em nó cũng đơn và giản rồi, chia sẻ ngay mấy post đầu mà không thấy ai hỏi han gì nên đành update tình hình tháng một lần vậy ý mà.

Mong các bác ném đá nhẹ tay!
Mình chỉ nhắc vậy thôi, mỗi topic mình duy trì trong box điều mong muốn các chủ topic có thể đóng góp điều gì đó cho việc giúp Box sôi nổi hơn ;) chứ thuộc mấy topic tuyển ref không đúng luật, quảng cáo này nọ là đi rồi :D. Bạn đừng đánh giá lầm về tiểm năng và số member trade Forex trong Box vì mình biết số người muốn tham gia là rất nhiều, và người đã trade hay đang trade cũng không hề ít chỉ đơn giản họ vào box ở vị trí quan sát nhiều hơn mà thôi,

Đi vào chủ đề của topic đi bạn ! Đừng quảng cáo acc PAMM nhiều quá nó lệch với cái chủ trương mà bạn đang nêu trên đấy. Toàn bộ topic nói về phương pháp hay tâm lý gì đó thì ít mà PAMM với Fxhay thì nhiều ;)
"Đại ca" đi đâu lâu ngày nhớ quá :D hehe ^^

Phương pháp của bạn hay, góp ý lập thêm blog hoặc đặt quảng cáo ở các forum forex này nọ để pamm phát triển mạnh hơn sinh nhiều lãi hơn. Chúc bạn vui vẻ :D

Max

Last edited:
Cảm ơn bác max.

Em cũng có công việc ổn định rồi, giao dịch forex chỉ cho thêm thắt rèn luyện thể dục đầu óc tý thôi. Thế còn có cái PAMM thì gọi là tiện đằng nào cũng công trade thì mở để đó thôi, quảng cáo thì tốn tiền nong mà em cũng chẳng biết làm như thế nào cả. Muốn giao lưu và học thêm về món này là chính thôi bác ạ!

Đọc các bài hướng dẫn của bác thấy bác rất tâm huyết với nghành forex đấy! Em kính bác ly vodka!

oánh dấu để dành ! thanks pro

Tháng 6 đã đi được 2/3 thời gian và mình cũng may mắn đưa tài khoản lên được gần 10% gain tháng này, nhờ có mấy đợt new đoán đúng hướng. Thật là may mắn, mọi người ủng hộ like tài khoản cho mình lên top cái nhé http://www.fxhay.com/account/JPPAMM

( ấn nút Theo )

bác chia sẻ kinh nghiệm nhiều lên nhé :rolleyes:
cái ông top AFK-Octa (Octa) chơi robot mà lợi hại thiệt !

Last edited:
Tháng sáu kết quả là quỹ lên được 12,43% theo số liệu lúc ngồi viết bài này đây

Chi tiết có thể xem tại link http://fxhay.com/account/JPPAMM khi xem các bạn nhớ like cho mình nhé.

Sang tháng tới sẽ là mùa tăng tốc, bạn nào quyết đầu tư thì hãy kiên tâm và chúng ta sẽ tăng tốc tài khoản lên gấp 3 lần hơn so với tháng này. Mình cũng sẽ fronzen quỹ của mình vào ngày 1 tháng bẩy , sẽ không ai có thể tham gia thêm nữa trừ những người đã có invitation letter trước đây mình gửi. Điều này nhằm giúp mình tập chung hơn vào quản lý vốn bởi tháng rồi mình để ý có những bạn ra vào rất nhiều lần, mình không hiểu lý do, nhưng nhiệm vụ của mình là giữ cho tài khoản lên và không bị ảnh hưởng bởi các bạn, chính vì thế mặc dù số vốn là 7000$ nhưng mình chỉ dùng margin với 3000$ của cá nhân mình mà không hề dùng đến số margin của investors.

Tháng tới sẽ tăng tỷ suất đầu tư, hạn chế bạn nào ra vào nhiều sẽ chỉ có ra mà không có vào lại. Sẽ cố gắng với hạn mức bằng với tỷ suất tăng trưởng của tháng này là mục tiêu đầu tiên.

Một kinh nghiệm đầu tư PAMM đó là các bạn không nên rút ra đẩy vào nhiều, vì nếu có lệnh âm sẽ chốt vào các bạn và có lệnh dương các bạn sẽ không được tín

Tháng 7 này có chút phân tâm vì Đức thắng world cup to hơn cả dự liệu nên là cũng chưa vượt được so với tháng trước, nhưng dù sao mang về 13.89% trong tháng bẩy và tổng cộng là 102.49% trong 3 tháng cũng là một con số hoàn toàn đáng hài lòng rồi. Cảm ơn anh em đã tham gia PAMM tháng rồi nhé, tháng 8 thực sự là mùa giải mới cho thị trường đây, định hướng market tháng 8 thông thường 80% sẽ dẫn hướng đi cho cả năm 2015. Chúc JPer may mắn!

Nếu quan tâm mình sẽ chia sẻ cách dự đoán hướng đi trong thời gian ngắn chính xác tới 80%

Ảo quá

Robot Forex TPLinks v3.0 2015.png

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week