• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Jounouchi đã trở lại cùng thiên đường SeoPrint. Cơ hội cho newbie muốn kiếm sư phụ chỉ về OFFER NGA

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
Seoprint chắc ai cũng biết . Tớ hôm nay lập Topic này trước là để kiếm bạn đồng hành cùng , sau là sẽ hỗ trợ nhiệt tình cho ai tham gia chung với tớ .
Mục tiêu : Sự thành công của 1 REF là niềm vinh dự đối với tớ.
Tớ sẽ hướng dẫn cách chơi trang này qua TeamViewer , nếu REF vẫn ko hiểu thì cứ PM thoải mái . Tớ sẽ giải đáp tất cả thắc mắc của các bạn.
Trang này đặc biệt rất nhiều Job giá cao >0.6 Rúp , và có >1200 Job + Phần Register cũng ~1200 Job nữa đủ cho bạn lạc vào thiên đường SeoPrint vài tháng trời.
Cơ hội cho ai muốn giết thời gian thay vì chơi Game lãng phí .
Hãy đến với SeoPrint và đó chính là con đường của bạn . Hãy tham gia ngay hôm nay để biết niềm hạnh phúc là như thế nào .
Sau 3-6 tháng các bạn sẽ trở thành Pro và có thể kiếm 7-10$ ngày. Bạn có thể làm 24/24 mà ko lo hết Job vì Job tự động cập nhật sau 24-36 tiếng.
Payment Instant đa dạng từ LR , Webmoney và cả AlertPay. Thật tuyệt vời khi vừa đánh CAPTCHA vừa làm Seoprint .
Bạn có muốn tham gia ngay bây giờ không : nick đây PM nhé : jounouchi2011

Mìn OverNight PM thoải mái , cơ hội chỉ đến 1 lần. Cám ơn đã đọc bài biết này.:binhsua113:

cũng muốn làm offer nhưng mà ông bạn lộn chỗ post rồi..Vào Offer mà tuyển ref..vớ vẩn quá..mod banned luôn IP cho biết mặt

Hị hị đừng buồn, có tớ tiễn chân nè scarlet :binhsua113:

Hi... hôm nào rảnh sẽ pm chủ thớt nhờ chỉ dạy... còn giờ chào tạm biệt chủ thớt nhé... đi đừong bình an!:binhsua129:

:m069: gửi lời hỏi thăm của tớ tới anh Sơn nhé (RoBinSon) :binhsua168:

Thì bạn đó đi đảo mấy lần rùi mới ghé thăm lại đất liền mà :binhsua113:

ua nhầm box là ban ngay ạ,(em la newbie)

tam biệt pạn nha
lên dg bình an

Thế các phần tử trên spam trong topic sắp bị close có bị cho ra đảo ko ta :binhsua113::binhsua113::binhsua113:

cap mới qua đợt khủng hoảng xong, mod tha cho bạn ấy đi move vào refferer cũng được:binhsua01:

: Jounouchi ở ngoài đảo đã trở lại cùng thiên đường SeoPrint. Cơ hội cho newbie muốn kiếm sư phụ chỉ về OFFER NGA và sẽ lại ra đảo

ui trời , đọc toàn thấy mấy bác la ó , sao k ai chấm điểm về cái site của bác ấy đi , có thể chiến đc hem ? ( newbie)

Chiến thì chiến được bạn ah. Chủ đảo này cũng hướng dẫn rất nhiệt tình nữa, chỉ tội ở đảo nhiều nên cũng hơi khác người hị hị:binhsua129:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom