Airdrop Jonvi - Đăng ký nhận 40 JE~4$, sàn đã hoạt động, rút được luôn

mình trade qa ltc để rút bị như này là sao hả các bác
lỗi app dùng cho ios hay sao ak, bác mượn điện thoại androi tải app vô, đăng nhập lại là rút được ak :)
Mình đã thử và thành công, 1 app đăng nhập nhiều acc được nhé

lỗi app dùng cho ios hay sao ak, bác mượn điện thoại androi tải app vô, đăng nhập lại là rút được ak :)
bác ơi hướng dẫn e cách rút với, e
Bác ơi e chuyển qua LTC mà ở ví mục nào nó cũng hiện 0 cả là thế nào ạ?

Attachments

77.7 KB · Views: 60
Nay k thấy cộng USDT bácthớt nhỉ :))
Thời gian trao thưởng BiUP được dời sang cuối ngày thứ 3 tuần tới

Notice : Due to the time needed for calculation we should be able to send all rewards by the end of next Tuesdays Beijing time

8000 upb mà chưa thấy gì. Có bác nào chung cảnh ngộ ko ạ :((. Mà cái upb bao giờ rút được thế bác

Vẫn vậy chả thấy gì
Nữa
Các bạn chưa nhận được phần thưởng thì cứ bình tĩnh nhé, BiUP đã có rất nhiều Event rồi, và rất uy tín

Đây là thông báo mới nhất:
Đối với chiến dịch USDT vừa kết thúc, hệ thống BiUP sẽ sàng lọc những người sử dụng cùng một IP hoặc cùng một điện thoại di động để đăng ký nhiều tài khoản BiUP là người dùng giả và cả những người sử dụng phần mềm hàng loạt để chạy đăng ký sẽ không được tính cho campain. Người dùng đã không vượt qua KYC ngay cả khi bạn nhận được UPB, điều này sẽ không được tính trong campagin USDT trước đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back