Other Job vô hẠn cho anh em mmo4vn

Tình hình là em có bán 1 loại thẻ game, thấy có baokim là cổng thanh toán duy nhất chấp nhận nạp tiền vào ví điện tử bằng thẻ cào điện thoại, đang mừng vì em cần 1 dịch vụ thế này, % cao chút cũng không sao nhưng baokim lại yêu cầu phải xuất hóa đơn đỏ mới có thể rút tiền, phát này thì em nản luôn, thôi up dùm bác vậy, hi vọng baokim sớm bỏ cái vụ hóa đơn đỏ đi cho em nhờ...

Tình hình là em có bán 1 loại thẻ game, thấy có baokim là cổng thanh toán duy nhất chấp nhận nạp tiền vào ví điện tử bằng thẻ cào điện thoại, đang mừng vì em cần 1 dịch vụ thế này, % cao chút cũng không sao nhưng baokim lại yêu cầu phải xuất hóa đơn đỏ mới có thể rút tiền, phát này thì em nản luôn, thôi up dùm bác vậy, hi vọng baokim sớm bỏ cái vụ hóa đơn đỏ đi cho em nhờ...

bạn yên tâm, bên mình sắp bỏ được hóa đơn đỏ rồi, đang chờ phía nhà mạng là ok, lúc đó bạn vào ủng hộ mình nhé. Thân

Oa, bao giờ vậy bác, sớm thì tốt quá :D hiên tại thấy mỗi bảo kim có cách nạp tiền này, đợi mãi

Chào danviphn,

Event đã diễn ra gần 1 tháng thì không còn là Event nữa, nếu bạn không kết thúc sớm và tiếp tục SPAM thế này mình sẽ buộc phải BANNED bạn ít nhất 7 ngày. Mong bạn thông cảm.

Trong vòng 2 ngày tức là hết ngày mai, hy vọng bạn giải quyết hết những vấn đề còn lại.

BQT MMO4VN
Thân

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week