• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Jinglz - Ứng Dụng Xem Video Kiếm Tiền (1 ngày > $5 - $8)

bác thớt quay thế nào toàn điểm cao thế. mình quay toàn 1đ. với lại cái này 1 tiếng là có 1 video. hết 4 tiếng làm cả 4 cái hay mỗi tiếng 1 phat nhỉ

bác thớt quay thế nào toàn điểm cao thế. mình quay toàn 1đ. với lại cái này 1 tiếng là có 1 video. hết 4 tiếng làm cả 4 cái hay mỗi tiếng 1 phat nhỉ
Bạn thích thì để gom 4 tiếng làm 1 cái cũng được, tại cỡ nào cũng phải mỗi video cách nhau 1 tiếng à ! Mình nghĩ là hên xui thôi, hồi trưa để 4 cái quay 1 lúc được hơn 70 điểm :v

mình đăng nhập zô fb mà n cứ báo i'm embarassed zì đó. r n k vô đc. bạn chỉ giúp mình với
bạn ơi, bạn vào App Store tải VPN Master xong vào VPN Maste| chọn United State rồi bấm vào hình cái khiên để kích hoạt VPN, xong bạn vào App Jinglz đăng ký và sử dụng như bình thường nha

Mình thấy cái này chơi không tốn quá nhiều thời gian, cũng không ép buộc mình phải tuân theo thời gian gì hết, thích thì vô quay và xem video, xong quay rồi lại xem video... Ai quyết tâm và may mắn thì được trên $5 một ngày là chuyện bình thường ;)

bạn ơi, bạn vào App Store tải VPN Master xong vào VPN Maste| chọn United State rồi bấm vào hình cái khiên để kích hoạt VPN, xong bạn vào App Jinglz đăng ký và sử dụng như bình thường nha
mình làm đc r. cám ơn bạn. bạn bày mình cách thanh toán đc k bạn

bạn chỉ chỗ quay với
bạn vào xem hết 6 videos đầu tiên đi, sau đó cứ mỗi 1 tiếng bạn vào quay số 1 lần, hoặc bạn gom quay 1 lượt cũng được ! Mỗi lần bạn vào nếu có vòng quay nó sẽ tự hiện lên màn hình cho bạn quay !
Còn về thanh toán thì bạn phải có tài khoản Paypal nha!

bạn vào xem hết 6 videos đầu tiên đi, sau đó cứ mỗi 1 tiếng bạn vào quay số 1 lần, hoặc bạn gom quay 1 lượt cũng được ! Mỗi lần bạn vào nếu có vòng quay nó sẽ tự hiện lên màn hình cho bạn quay !
Còn về thanh toán thì bạn phải có tài khoản Paypal nha!
v là phải đợi hết mấy video đo mới đc coi tiếp hả bạn

Cứ thời gian đếm ngược xong là sẽ hiện ra Video khác cho bạn xem, không sợ không có video đâu bạn !

2 ngày chưa đc 1$
Giật tít ác quá

Mình vẫn nhận đều đều tầm $3 - $4 mặc dù không canh thường xuyên, bạn có thể tham khảo các bạn khác xem !

vậy cái hên xui chớ đâu phải ngày nào cũng đc ít nhất 5$ đâu bạn
Các bạn hình như có tâm lý muốn ngồi không ăn tiền nhiều thì tiền nào trả cho các bạn hết đây o_O Muốn được hoặc hơn vậy các bạn phải chấp nhận bỏ công sức ra chứ, và đừng xem đây là nguồn thu nhập chính của các bạn, không ai thành triệu phú chỉ với việc ngồi xem video đơn giản như vậy đâu ;)

Ko có mã gui về. Help

Attachments

70.6 KB · Views: 62
Sao giờ đăng nhập nó bắt gửi code ve email mà k thấy gì là sao nhỉ thớt?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom