Matrix JBB thay đổi website! Chuyện gì đang xảy ra vậy?

Status
Not open for further replies.
O_M_G
chuyện gì đang xảy ra thế này
LR đang bảo trì chờ hết để rút mà jo thành thế này rồi sao
chán.....................................................

Chính thức cam rồi còn gì nữa hả thớt.... :binhsua72:

Chưa hẳn là scam! mới nói chuyện với upline của mình là bác Bình zechai! ổng nói ổng cũng còn cả đống matrix nữa! chưa biết nó tính sao vì chưa login dc!

toàn nhảm nhí :binhsua04:

JSS đã được anh TongHieu du đoán scam vào thời điểm gần cuối năm rồi,nên cũng ko có gì bất ngờ lắm.:D

O_M_G
chỉ tội mấy bạn đang spending từ JBB về LR! không biết nó có trã không hay mất luôn! Hix! đời không như là mơ

- - - Updated - - -

O_M_G
chỉ tội mấy bạn đang spending từ JBB về LR! không biết nó có trã không hay mất luôn! Hix! đời không như là mơ

Chưa thể nói được điều gì , việc của các bạn invest bây h là chờ đợi rồi rút hết $ ra thế thôi ...... để nó scam sớm hơn ;))

Chưa hẳn là scam! mới nói chuyện với upline của mình là bác Bình zechai! ổng nói ổng cũng còn cả đống matrix nữa! chưa biết nó tính sao vì chưa login dc!
Tự mình suy nghĩ cũng ra mà ;)) Giả sử là bạn... bạn có mua cty nào phá sản nợ nần chồng chất để trả nợ thay cho nó ko thì sẽ rõ cả thôi ^_^

JSS đã được anh TongHieu du đoán scam vào thời điểm gần cuối năm rồi,nên cũng ko có gì bất ngờ lắm.:D

đây gọi là ko ăn đc thì đạp đổ chứ dự đoán cái éo gì hả doremon , chơi em nó tan nát rồi b.giờ bỏ của chạy lấy người đó là tính HÀ TIỆN

:m146: zui quá - may mà zeek post feed chưa nổi 1 tháng -JSS không chơi
giờ JSS die thì ngon quá =)) :)) thiếu mỗi em UI nữa thôi
sắp thành bộ 3 scam lớn nhất mmo =)) zeek scam thì nhảy cầu ... JSS scam chắc như thế nào .... và UI scam nốt thì nó sẽ như thế nào nữa =)) .... chắc mấy nghìn người mmo ngồi máy tính chuyên chơi JSS và zeek đi nhảy cầu và tự tử tập thể lên báo
nếu ko chơi thì đúng là kiếp này ko nên chời MMO làm gì nữa

:binhsua78: thôi . . . Tan tác rồi . . .về nhà vợ nuôi vậy

có gì đâu mà các bác cứ xoắn hết cả lên. federmann nghỉ hưu vì già là đúng rồi còn gì, tre già măng mọc. Cứ từ từ xem thế nào.

:m146: zui quá - may mà zeek post feed chưa nổi 1 tháng -JSS không chơi
giờ JSS die thì ngon quá =)) :)) thiếu mỗi em UI nữa thôi
sắp thành bộ 3 scam lớn nhất mmo =)) zeek scam thì nhảy cầu ... JSS scam chắc như thế nào .... và UI scam nốt thì nó sẽ như thế nào nữa =)) .... chắc mấy nghìn người mmo ngồi máy tính chuyên chơi JSS và zeek đi nhảy cầu và tự tử tập thể lên báo

sao a không cho mbc với adc vào nữa cho đủ bộ

thay đổi web thoi còn tất cả dữ liệu cũ ko mất di...có éo gì mà phải ầm ĩ lên thế :m122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week