Warning JamHuy scam 1970$ đã xóa tin nhắn trên telegram và xóa thead

Status
Not open for further replies.
Đưa nó ra công an hay cả hai dắt nhau vào trại tạm giam :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
bạn làm gì mà rén thế, bạn là bạn của thằng lừa đảo này à?
tìm được nó rồi tống nó vô công an thiếu cha gì tội
nó fake thông tin tạo tài khoản khống ngân hàng là đủ đưa nó đi chưa?

bạn làm gì mà rén thế, bạn là bạn của thằng lừa đảo này à?
tìm được nó rồi tống nó vô công an thiếu cha gì tội
nó fake thông tin tạo tài khoản khống ngân hàng là đủ đưa nó đi chưa?
Vu khống tôi thế bạn ơi? Tôi là bạn của thằng lừa đảo khi nào? :popo_beat_brick::popo_beat_plaster::popo_beat_shot:
Giao dịch ngoại tệ đổi nội tệ giá trị lớn mà không qua ngân hàng là phạm pháp :popo_beat_brick::popo_beat_plaster::popo_beat_shot:

Vu khống tôi thế bạn ơi? Tôi là bạn của thằng lừa đảo khi nào? :popo_beat_brick::popo_beat_plaster::popo_beat_shot:
Giao dịch ngoại tệ đổi nội tệ giá trị lớn mà không qua ngân hàng là phạm pháp :popo_beat_brick::popo_beat_plaster::popo_beat_shot:
Mình chỉ nói vu vơ vậy thôi chứ thấy nhiều acc vào bênh bảo đưa nó ra công an rồi vào tù chung với nó thì mắc cười quá
Tìm được nó đi rồi đủ cách đẩy nó đi mà chẳng liên quan gì mình, sẵn đấm cho nó vài đấm chứ việc gì phải sợ
Bạn không phải người mất tiền thì chắc gì đã hiểu tâm trạng của mấy anh em bị scam.
Scam là khốn nạn rồi bạn, mà bạn nghĩ anh em tìm đc nó đ' đủ quan hệ để binh đường khác à mà phải vào tù với cái thứ súc sanh như nó

Mình chỉ nói vu vơ vậy thôi chứ thấy nhiều acc vào bênh bảo đưa nó ra công an rồi vào tù chung với nó thì mắc cười quá
Tìm được nó đi rồi đủ cách đẩy nó đi mà chẳng liên quan gì mình, sẵn đấm cho nó vài đấm chứ việc gì phải sợ
Bạn không phải người mất tiền thì chắc gì đã hiểu tâm trạng của mấy anh em bị scam.
Scam là khốn nạn rồi bạn, mà bạn nghĩ anh em tìm đc nó đ' đủ quan hệ để binh đường khác à mà phải vào tù với cái thứ súc sanh như nó
ae troll vui thôi mà :popo_big_smile: có giã nó thì cũng phải giám định thương tật 11% mới đi tù mà, cho nó vài phát đấm chắc ko sao đâu:popo_ah:

ae troll vui thôi mà :popo_big_smile: có giã nó thì cũng phải giám định thương tật 11% mới đi tù mà, cho nó vài phát đấm chắc ko sao đâu:popo_ah:
Không bạn ơi tôi nghiêm túc mà bạn, giao dịch ngoại tệ không qua hệ thống ngân hàng là phạm pháp, tùy vào khối lượng và giá trị và số lần giao dịch có thể kết cấu nên trách nhiệm hình sự :popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom:

Không bạn ơi tôi nghiêm túc mà bạn, giao dịch ngoại tệ không qua hệ thống ngân hàng là phạm pháp, tùy vào khối lượng và giá trị và số lần giao dịch có thể kết cấu nên trách nhiệm hình sự :popo_after_boom::popo_after_boom::popo_after_boom:
đấy là fiat tiền mặt thôi thánh, tôi chưa thấy ai giao dịch các loại tiền ảo mà bị bắt cả

đấy là fiat tiền mặt thôi thánh, tôi chưa thấy ai giao dịch các loại tiền ảo mà bị bắt cả
Bởi vì chẳng ai ngu mà lộ ra với công an rằng "tao đang giao dịch ngoại tệ tự phát, tao đang giao dịch coin".

Bởi vì chẳng ai ngu mà lộ ra với công an rằng "tao đang giao dịch ngoại tệ tự phát, tao đang giao dịch coin".
thế chắc bạn nghĩ conan ngu hơn mấy ông mmo chắc, cả chục năm qua có vụ nào bị bắt vì mua bán paypal, pioneer, wmz chưa:popo_boss:

đến bọn báo nhà ăn tục nói phét còn biết chỗ mua bán paypal mà mấy anh conan ko túm vụ nào lấy chỉ tiêu thì cũng hơi lạ :popo_big_smile:

giàng ơi, số tiền lớn quá mà cách bạn cho đi cũng dễ dàng quá.
Chắc lúc nhận đc xong thằng scam còn phải nhờ ai đó đấm cho nó phát, để nó biết là thật chứ không phải mơ.

:v ae ko nhắc tui cứ tưởng mmo4me.info là cái tên miền khác của mmo4me @@ mặc dù join gr từ những năm 2012 13 rồi :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back