[email protected] là con ch ó scam. Anh em cẩn thận đừng bị nó lừa

Status
Not open for further replies.

typhuhyip2012

Banned
Reactions
12
MR
0.000
Đây là con ch ó scam. Nó chuyên đi lừa người. nick của nó là [email protected]
Anh em đừng mắc bẫy nó. Nó chuyên đi lừa người. Cả nhà nó rồi cũng sẽ chết thê thảm. Ông bà cha mẹ anh chị em nó bị người ta nhé c ứt vào mồm.
Con ch ó này scam 200 lr. Nó chuyên đi ăn c ứt rồi lừa thiên hạ. Anh em đừng mắc lừa nó. nick của nó là [email protected]

Nick của nó tại diễn đàn này là ditimmoney sau đây là các topic chuyên đi lừa người (anh em cẩn thận vì có 1 số thành viên quen biết với nó tiếp tay cho nó để đi lừa đảo các thành viên khác ...)

http://mmo4me.com/showthread.php?106625-moi-ngay-co-500-payza-thi-nen-choi-gi
http://mmo4me.com/showthread.php?106969-can-them-nguoi-chien-kiem-pz
http://mmo4me.com/search.php?searchid=772648

Mình cần mua payza nó bảo gửi LR trước cho nó rồi nó chuyển Payza. Mình chuyển cho nó 200 lr xong thì nó bảo payza của nó bị hold rồi và nó out. Tiên sư cả họ nhà nó. Cả nhà nó chỉ biết ăn *** rồi lừa người. Mình nguyền rủa cả nhà nó bị tai nạn chết thê thảm. anh chị em vợ con nó rồi sẽ bị kẻ khác hãm hại đến chết. Nó chắc đổi nick vào đọc bài này nhìn những dòng này chắc hộc máu ra mà chết vì bị trời đánh thánh vật cho loại ch ó scam...

cho scam.JPG

cho scam 1.JPG

Hiện nay nó không dám online chắc là reg nick khác rồi nhưng anh em vào đọc bài này mỗi người ỉa một bãi cho nó và cả gia đình nó ăn.

Last edited by a moderator:
cho cái proof lên đi......

Đây là con ch ó scam. Nó chuyên đi lừa người. nick của nó là [email protected]
Anh em đừng mắc bẫy nó. Nó chuyên đi lừa người. Cả nhà nó rồi cũng sẽ chết thê thảm. Ông bà cha mẹ anh chị em nó bị người ta nhé c ứt vào mồm.
Con ch ó này scam 200 lr. Nó chuyên đi ăn c ứt rồi lừa thiên hạ. Anh em đừng mắc lừa nó. nick của nó là [email protected]
nói không có proof không được nha.. :binhsua159:

ọc ọc, lại có vụ giả nick mình để scam nữa sao, bó tay rồi

Mình cần mua payza nó bảo gửi LR trước cho nó rồi nó chuyển Payza. Mình chuyển cho nó 200 lr xong thì nó bảo payza của nó bị hold rồi và nó out. Tiên sư cả họ nhà nó. Cả nhà nó chỉ biết ăn *** rồi lừa người. Mình nguyền rủa cả nhà nó bị tai nạn chết thê thảm. anh chị em vợ con nó rồi sẽ bị kẻ khác hãm hại đến chết. Nó chắc đổi nick vào đọc bài này nhìn những dòng này chắc hộc máu ra mà chết vì bị trời đánh thánh vật cho loại ch ó scam...

Nick của nó tại diễn đàn này là ditimmoney sau đây là các topic chuyên đi lừa người (anh em cẩn thận vì có 1 số thành viên quen biết với nó tiếp tay cho nó để đi lừa đảo các thành viên khác ...)

Hiện nay nó không dám online chắc là reg nick khác rồi nhưng anh em vào đọc bài này mỗi người ỉa một bãi cho nó và cả gia đình nó ăn.

Đây là proof chứng minh con ch ó scam :

Hĩ $ mà bạn xem như là giấy thế, giao dịch số lượng lớn như thế mà không nhờ trung gian.........

Up lên cho admin và mod biết. Mọi người vào để ỉa 1 bãi cho con ch ó scam này cùng gia đình nó ăn ...

ditimmoney: banned

Lần sau cậu nên sử dụng dịch vụ trung gian nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom