[iwoowi] New site. Bonus $ khủng ngay sau khi đăng kí. Up Extended free. Nhanh nhanh nào!!!?

Status
Not open for further replies.
nào thì ref
id hellboy211
pp [email protected]
dang click ad

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

nào thì ref
id hellboy211
pp [email protected]
dang click ad

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:44 PM ----------

không vào được nửa

đã bonus cho bạn.

đã bonus cho bạn. Bạn này kiu chưa bonus cái nào nữa nhỉ. Bạn chú ý nhé, mấy cái topic kia có cái thì bonus ngay sau khi reg kí và click ads thì mh đã bonus ngay lập tức sau khi các bạn click xong ads, còn có cái thì khi có proof mới bonus và rb nhé. Còn 1 số trang chưa nhận được proof mà nó đã scam nên mh đã close topic để cho ae khỏi reg.
Mình reg cho bạn những trang kia ban ghi bn ngay sau khi Reg nhưng có thấy ji đâu nè .
Có 1 trang này bạn ghi BN Khủng . MÌnh nhận được của ban 0.02 ^^
Ban nên xem lại topic của bạn đi . Mất uy tính 1 ngày được thì 100nguoi được . MÌnh nhắc nhở nhẹ nhầng đấy .

Mình reg cho bạn những trang kia ban ghi bn ngay sau khi Reg nhưng có thấy ji đâu nè .
Có 1 trang này bạn ghi BN Khủng . MÌnh nhận được của ban 0.02 ^^
Ban nên xem lại topic của bạn đi . Mất uy tính 1 ngày được thì 100nguoi được . MÌnh nhắc nhở nhẹ nhầng đấy .

mấy trang đó, bonus khi reg là ghi ở tiêu đề, khi bạn reg thì đã hết chế độ đó rùi, trong bài viết k còn để là bonus khi reg nữa. Bạn phải đọc kĩ bài viết chứ? Mà còn kiu nhắc nhở j nữa ở đây.

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

nào thì ref
id hellboy211
pp [email protected]
dang click ad

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

nào thì ref
id hellboy211
pp [email protected]
dang click ad

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:44 PM ----------

không vào được nửa

đã bonus cho bạn.

Last edited by a moderator:
mmiivn ĐÚNG LÀ SCAMMER,UP LÊN CHO MỌI NGƯỜI BIẾT
CHƯA NHẬN ĐƯỢC BONUS HAY RB 1 ĐỒNG NÀO TỪ CÁC SITE CỦA mmiivn:binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746