• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce Ipuservices - Chính Thức Phát Hành (Ver2.0)

Status
Not open for further replies.
mình đang cắm 40acc / 40vps azure lv1 nhé bạn, $ cũng vẫn tăng đều

=>>> không có chuyện vps không treo được

hi vọng nó pay đúng hẹn thì có thể thay thế coin

thì nó đã thông báo trên 4rum đó , treo trên VPS được và vẫn lên tiền bình thường nhưng ... never pay , nó thông báo rõ ràng đấy thôi

chưa làm mà đòi mua này mua kia là sao
là sao ấy...nó làm rồi mờ ...thớt post ảnh tăng $ đó bợn.o_O vậy giờ treo kiếm 1$/ngày được chưa biết đường treo:rolleyes:

vậy là phải treo bằng pc, có bạn nào treo chưa, có dính virus ko nghe nói có virus

là sao ấy...nó làm rồi mờ ...thớt post ảnh tăng $ đó bợn.o_O vậy giờ treo kiếm 1$/ngày được chưa biết đường treo:rolleyes:
mua thread là cái gì ??? mua proof à

Tụi nó chơi trò này để tận dụng máy tính của mình mà đào Bitcoin đấy. Cả ngàn thằng chơi thì việc nó đào Bitcoin rồi trả cho mỗi đứa 1,2 USD khỏe re :p

Tụi nó chơi trò này để tận dụng máy tính của mình mà đào Bitcoin đấy. Cả ngàn thằng chơi thì việc nó đào Bitcoin rồi trả cho mỗi đứa 1,2 USD khỏe re :p

không hiểu ý cậu là gì

Các bố chơi VPS nữa nó khỏi trả nhé

mới bật lại phần mềm nó chạy bình thường rồi để coi tiền có cập nhật trên web không đã

Cái này treo máy ảo được không các thím :)

Cách đây hơn tháng mình đọc trên forum nước ngoài nó nói tụi này nó đưa ra chương trình này để tận dụng bộ xử lí của người dùng để xử lý những thuật toán và đào đào Bitcoin cho nó. Nếu trang web nó cả trăm ngàn người tham gia thì nó có thể lời cả trăm ngàn đô và rồi trả cho mỗi user 1,2 USD chả là vấn đề gì cả. :D

1 acc treo dc 2 vps ko nhỉ :-?

1 acc treo dc 2 vps ko nhỉ :-?

ko bạn nói là đừng treo cái gì bằng VPS hết ??????? nó ko trả tiền nhé

đang xem nó có cập nhật tiền trên trang web chính nó không hài

èo :3 tưởng nó cho treo VPS :-s

sao download về mà setup nó cứ loading mãi ko thấy hiện earning là sao? có pro nào biết chỉ giúp với

sao download về mà setup nó cứ loading mãi ko thấy hiện earning là sao? có pro nào biết chỉ giúp với
tắt đi đợi ngày mai run nó lại chả biết lỗi gì

sao treo từ hôm qua tới giờ mà trên web chưa thấy cập nhật $ nhỉ ?

tôi cũng vậy
chưa thấy cập nhật
trên trang web thế là thế nào
quảng cáo cho thằng IPUS rầm rộ quá vậy chủ thớt ơi

làm ơn đừng tạo topic thêm nữa nha

Trong Box hiện có ít nhất 2 topic thảo luận về IPS rồi.
a5bn @babycry qua kia cùng thảo luận nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week