Ask IOS giờ có app nào pay ngay không các bác!

Vinhqn

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Có app pay ngay lập tức khi đủ min , bác nào có tut vượt FMA thì ib trao đổi nhé
Cơn gió vô tình cuốn qua thân cây cổ thụ già nua trơ trọi mọc trước sân đình, vội nhặt lấy chiếc lá vàng không may bị gió cuốn rơi xuống đất, thổi 1 làn hơi nhẹ phủi bay hết bụi trần còn vương trên lá, đặt lại chiếc lá vàng về nơi lá vừa rơi xuống, nhẹ nhàng phủi đít ngồi lên chiếc lá... hóng TUT cho thằng FMA :D

fma thi backup lai bác, 24h sau thì lấy ko cần phải dùng máy chơi cũng lấy đc mà!
Thánh thần ơi, ánh sáng của đời con đây rồi :):)
Ý bác là backup lại bằng itune đúng ko ạ? Nhưng mà máy mà em định chiến là máy của khách cầm đồ trong vài h hoặc vài ngày thôi. Có khả thi ko bác?

dung itools backup lai (nhớ tắt autobackup đi) sau do dùng 1 máy nào khác rétore lại là giũw nguyên số điểm
Em ước ao 01 con máy ăn được 15$, không cheat,không hack liệu có khả thi không bác? Túc tắc thì mất bnhieu thời gian cho 01 con máy để ăn 45k point?

MynameUS

Senior
Reactions
258
MR
0.227
Chat with me via Skype
Em ước ao 01 con máy ăn được 15$, không cheat,không hack liệu có khả thi không bác? Túc tắc thì mất bnhieu thời gian cho 01 con máy để ăn 45k point?
Thớt cứ ước mơ đi! Cơ mà chỉ là khi ngủ thôi nhé, tỉnh dậy rồi thì cố làm cho đủ 2$/máy là sướng lắm rồi. Ở đó mà đòi 45k, app đâu lắm thế.......:mad:

iphone thi may ra co the trên 10$ nhung khoang 2 ,3 ngay mới đủ, còn tuy theo thoi gian đó nó có ra gmaes nhiều hay ko nữa. nhưng nếu la iphone thi luôn trên 2000p. neu dung ip ÚSA nhé

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
ước mơ 1 lần đc lead thử of ios :(

nokia của mình update hoài mà chưa lên ios đc :(

mua tool ma dùng bạn, phai change các thông số trên ios, mới tao account new được.
Nhìn nick bác, chắc bác Thánh FMA hở :)
Mà em chưa biết dùng tool là như nào... Phải Jb máy hở bác?
Ví dụ mà em có 5 máy cả ipad và ip, mua tool cày thì liệu tiền cày ra có bù đủ tiền mua tool ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week