Tutorial iOS - 50$ trở lên/ngày. tìm đối tác

Status
Not open for further replies.
Reactions
26
MR
0.001
các bác thô quá :D em đã bảo là chủ đề cấm rồi. Nỏi thẳng ra là sell tut vậy, bác nào có group hoặc rủ rê đc 3-4 ng hùn vốn thì pm em ạ :D kiếm tiền ngon nên giá tất nhiên không hề rẻ rồi, nói thẳng ra là làm 1 đêm 1 ng 1 máy có thể kiếm ~>100$ là bt
cả ngày đều chiến đc nhé nhưng cái tình hình cáp ciếc này thì ban ngày chậm = 1/2 ban đêm

huynhthilieu

Junior
Reactions
43
MR
0.003
các bác thô quá :D em đã bảo là chủ đề cấm rồi. Nỏi thẳng ra là sell tut vậy, bác nào có group hoặc rủ rê đc 3-4 ng hùn vốn thì pm em ạ :D kiếm tiền ngon nên giá tất nhiên không hề rẻ rồi, nói thẳng ra là làm 1 đêm 1 ng 1 máy có thể kiếm ~>100$ là bt
cả ngày đều chiến đc nhé nhưng cái tình hình cáp ciếc này thì ban ngày chậm = 1/2 ban đêm
Cái này chỉ chiến được trên iPhone/iPad hay có thể chiến được trên PC vậy thớt? Nói rõ hơn tí thông tin thì anh em mới mạnh dạn mà PM mua bán.

đơn giản thì nó cũng chỉ là fake il -> ăn -> clear cookie -> face ip -> ăn tiếp :D thế thôi
nhưng iOS giờ tương đối nát rồi có thằng nó chịu trả tiền như thằng này là tương đối ít ạ :D

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Bạn sell tut hay là kiếm người hùng vốn để mua tut từ người khác ?
Nếu ko lầm thì là từ người khác và tut giá tầm 200-500$ ?

phananh9779

Senior
Reactions
76
MR
0.000
đơn giản thì nó cũng chỉ là fake il -> ăn -> clear cookie -> face ip -> ăn tiếp :D thế thôi
nhưng iOS giờ tương đối nát rồi có thằng nó chịu trả tiền như thằng này là tương đối ít ạ :D
@, đơn giản thế thôi sao, hình như còn thiếu bước thì phải chứ ios làm gì có app nào đơn giản thế nhỉ.

qua câu này thì các người đẹp của chúng ta sẽ hiểu rằng tut này chỉ đem sell chứ ko chơi đc :))
Bác lại hiểu nhầm ý em rồi :d theo bác thì khi bác mua tut của em bác sẽ bình tĩnh ngồi cày hay là vừa làn vừa kiếm ng sell lại để thu hồi vốn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week