Matrix invest shares! WINREV - có thể rửa PZ! 13h30 10-10-2012

Status
Not open for further replies.
Reactions
387
MR
0.000
Chat with me via Skype
rồi, mệt rồi, k có người gioi thiệu site cho chơi. Thường chơi mấy site này ở nước ngoài k có chuyện RCB đâu, ở đây có là tốt rồi, mấy bạn chọc chủ topic giận là không có site chơi, lại k duoc RCB nữa.
Mọi người có thể vào http://www.moneymakergroup.com/Money-Cyclers-and-Matrix-Pr-f112.html tham khảo, forum này chắc nhiều người cũng biết rồi, đưa thông tin cũng sớm và bàn luận cũng khá chính xác. Chọn mấy trang mà nhiều người chơi thì tham gia.

dzoanvuxp

Verified
Reactions
293
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Mình nghỉ invest shares và nhờ mod đi qua ban nick hộ mình.
Lúc lãi không sao lúc lỗ thì vào hùa mà nói này nọ . Invest shares giờ cũng không còn tốt như mình nghĩ nữa rồi . Ai chơi thì chơi còn mình xin nghỉ đây.
Cám ơn mọi người ủng hộ trong thời gian qua.
sao vậy bạn, đừng vội ra đi như vậy, ko còn người này thì còn người khác mà, đã tham gia MMO thì phải chấp nhận tất cả mà, như mình bữa h theo bạn 2 site toàn lỗ ko do tham gia trễ nhưng mình vẫn chấp nhận nè mà có sao đâu, cứ tiếp tục phát huy đi bạn, tham gia hay không là quyền của mỗi người, đâu có ép buộc gì nhau đâu, trong đây cũng như ngoài đời thôi, phải có chút sóng gió nó mới vui mà, trong này vẫn còn những người ủng hộ bạn mà, đừng vì 1 cái vấp ngã mà rời xa ae chứ, mình thích nghe bạn tranh luận và cãi nhau trong này^^, cố lên chiaki.
Đời không sóng gió đời vô vị
Thân bất phong trần bất chí cao.

navy

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Mình nghỉ invest shares và nhờ mod đi qua ban nick hộ mình.
Lúc lãi không sao lúc lỗ thì vào hùa mà nói này nọ . Invest shares giờ cũng không còn tốt như mình nghĩ nữa rồi . Ai chơi thì chơi còn mình xin nghỉ đây.
Cám ơn mọi người ủng hộ trong thời gian qua.

sao vậy bạn?đừng vỉ những lơi nói đó mà zậy..:binhsua85:không đáng đâu..nếu bạn biết site không tôt thi bạn đã không đưa lên làm gì?làm ăn gì thì cũng phải có lúc thất bại chứ bạn...ai muốn nói gì nói..đừng wan tâm..!!:m140::m140:

phamvn1988

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Nếu các bạn theo dõi từ ngày đầu nó vào 4rum này thì các bạn đã k nói thế, mình khẳng định đó. Mình theo nó 6 site mà 1 lời 3$, 4 site còn lại lỗ te tua, hôm qua 2 site, trước đó là wws và grs còn adzrewards thì invest plan mà nó bảo invest shares may là đến giờ nó hoạt động cũng trơn tru nhưng trong thời gian tới chưa biết thế nào. Nó chỉ lên mấy diễn đàn mmg, talkgold lấy site về tuyển ref thôi chứ k có chọn lọc gì đâu, nó thấy bên đó họ comment nhiều thì đem về, ít thì k đem thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week