SCAM Instabank - Instabank.biz

Status
Not open for further replies.
vui quá mình lên chức thánh rồi :). thế bạn dep tiếp ko :) site nó paid selective từ hôm qua rồi. có người đc paid người ko :). diễn đàn nước ngoài chúng nó đang pending cả lút kìa :). hi vọng bạn dep tiếp rồi phán hộ tớ nhá :D
Này thì thích xoắn , tối nay 11h sẽ đến hẹn paid , tớ mà vẫn được pay bt thì cậu im mồm ở topic này và trong các topic trong mục HYIP này đi nhé , ngán cậu mà ko dep à ?

Này thì thích xoắn , tối nay 11h sẽ đến hẹn paid , tớ mà vẫn được pay bt thì cậu im mồm ở topic này và trong các topic trong mục HYIP này đi nhé , ngán cậu mà ko dep à ?

Tình hình là ở allmonitor nó báo problem rồi đó cậu ..... Chúc cậu thượng lộ bình an :-ss

Mới problem thôi mà cậu , chưa vấn đề gì đâu , tớ vẫn thấy with nhỏ lẻ ok

Ừm mình cũng mong tiền bạn về
Anh mình cũng dep 100$ vào nó ...30 days ...... Liều thôi rồi

Tháng này ổng mất 200$ rồi ... mất thằng này là 300 ....

Theo tớ thấy nếu tùy người nó select , with < 30$ thường pay instant và nó select sẽ ko pay cho những người đầu tư ít + đầu tư nhiều , còn nó vẫn sẽ pay cho những monitors + người đầu tư trung bình từ 50-200$

Ừm mình cũng mong tiền bạn về
Anh mình cũng dep 100$ vào nó ...30 days ...... Liều thôi rồi

Tháng này ổng mất 200$ rồi ... mất thằng này là 300 ....
tớ thấy 1 tuần đã là khó sống + khó nuốt trôi rồi , đây còn 3 plan 30 ngày :|

tớ thấy 1 tuần đã là khó sống + khó nuốt trôi rồi , đây còn 3 plan 30 ngày :|

Thường thì chơi chung .... ổng đâu phải dân MMO , đi làm công sở à ..... Lương tháng nhiều nên dep dữ lắm

Tháng này ổng lại được thưởng 2 tháng lương .... Nên dep bạo tay cực kì , mình cũng phải nể
Thường thì mình check site cho ổng trước , mà mình cảm thấy ngại sau khi làm ổng mất 200$ vụ thằng carbon với malaysian , nên từ đó để ổng nghiên cứu ...
Ai dè =.=

Thường thì chơi chung .... ổng đâu phải dân MMO , đi làm công sở à ..... Lương tháng nhiều nên dep dữ lắm

Tháng này ổng lại được thưởng 2 tháng lương .... Nên dep bạo tay cực kì , mình cũng phải nể
Thường thì mình check site cho ổng trước , mà mình cảm thấy ngại sau khi làm ổng mất 200$ vụ thằng carbon với malaysian , nên từ đó để ổng nghiên cứu ...
Ai dè =.=
Tính như ổng dep như thế trong 30 ngày plan 1 ngày xem , lời gấp 4-5 lần dep 1 plan 30 ngày , tính % 1 ngày rút ra dep vào + RCB từng ngày thì khá hơn nhiều @@

Tính như ổng dep như thế trong 30 ngày plan 1 ngày xem , lời gấp 4-5 lần dep 1 plan 30 ngày , tính % 1 ngày rút ra dep vào + RCB từng ngày thì khá hơn nhiều @@

Đành chịu thôi ....Cũng mong là em nó không phát sinh vấn đề gì ...... 200$ thì ổng đã lấy lại được từ dulcebank với 1 số web khác

Lại dính quả phốt này .....

Ổng có dep plan 6 tháng ở 1 web khác mà .. Mà web này live hơn 1 năm rồi nên cũng an tâm

Ngày hôm qua đen quá, bị 2 site nó scam, mất 60% vốn
may mà vừa rút Instabank lúc gần trưa thì lúc chiều thấy báo có sự cố
Mọi hôm rút cái là dep lại luôn, hum qua linh tính .... thế là may!
ui, tháng này làm ăn chăm chỉ mà còn âm nặng

Đã 24 tiếng trôi qua kể từ lúc request và nó vẫn k paid
Vậy là 10$ của mình đã ra đi
May đc RCB 2$
Số mình xui quá

tài khoản của cậu đã rút được 150$ ra chưa nhỉ ^^. mình thấy list paid out chưa có cậu ^^

MOD nào đi qua thì dán cái mác SCAM to đùng vào ko ng khác lại dep tiếp nhá

Theo tớ thấy nếu tùy người nó select , with < 30$ thường pay instant và nó select sẽ ko pay cho những người đầu tư ít + đầu tư nhiều , còn nó vẫn sẽ pay cho những monitors + người đầu tư trung bình từ 50-200$

Nhận được xu nào chưa bro ?

:( vẫn chưa nhận đc các bác ạ vẫn pending từ hum qua tới h , lo lắng quá

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member