SCAM Instabank - Instabank.biz

Status
Not open for further replies.
khả năng là TK PM admin hết tiền rùi nhé, uhyips.com vừa reinvest nhưng chưa thấy trong payout, chờ admin nạp tiền vào hãy dep tiếp, trường hợp này hầu như ngày nào tôi cũng gặp, vì dep 3 lượt 1 ngày nên biết, hôm qua pending, contact admin thì 1' sau instant lại luôn, mấy hôm trước còn bị pending mấy tiếng, nên ai muốn dep thì chờ admin nạp tiền rồi hãy dep cho an toàn

PM inbox , trong vòng 12 tiếng nữa mà ko có proof thì cứ như trên đã nói mà xử nhé.

Nóng thế mod . e cm vậy cũng xử tội ban hả :| . Em bị pending thì nói pending mắc mớ gì mod bắt e phải up proof , trong luật có điều khoản này ko , luật mod mới ra hả ?.:binhsua58: nhắc nhở mọi người cũng là 1 cái tội à :binhsua53:

Nóng thế mod . e cm vậy cũng xử tội ban hả :| . Em bị pending thì nói pending mắc mớ gì mod bắt e phải up proof , trong luật có điều khoản này ko , luật mod mới ra hả ?.:binhsua58: nhắc nhở mọi người cũng là 1 cái tội à :binhsua53:
vấn đề nói có sách mách có chứng,bạn nói thế ng# vào thấy sao dám dep

vấn đề nói có sách mách có chứng,bạn nói thế ng# vào thấy sao dám dep

Không thấy cũng có người bị pending hả bạn . Mấy topic kia nó scam , nhiều người kêu pending ầm ầm sao ko nói những người đó up proof đi .

về rồi về rồi, may quá, pending gần 2h, thôi e chuồn luôn đây, k dám check RB nữa, sợ nó túm được IP chét lỗ vốn, các bác chiến tiếp đi nhá

Your SolidTrust Pay account has been credited with $17.46.

Details are:
Transaction ID: 276XXXXX
Member Name: instabank
Email: [email protected]
If you have any queries, please contact our support team.
[email protected]

về rồi về rồi, may quá, pending gần 2h, thôi e chuồn luôn đây, k dám check RB nữa, sợ nó túm được IP chét lỗ vốn, các bác chiến tiếp đi nhá

Details are:
[email protected]

haha, thôi cậu ăn non cho đỡ bị đau tim đi, ngày nào nó chẳng ít nhất 1 lần thế này, admin vừa pay rồi đó, ai dep tiếp thì dep, ai nghỉ thì nghỉ

sợ fake ip bị trùng nó lock nên nghỉ, hi vọng tiếp tục trả instant, site ngon quá, tiếc k chiến sớm thì kiếm cũng khá rầu

admin pro, chủ yếu câu cá to, ko bắt cheat đâu, nhưng thôi, cậu nghỉ đi, có lãi là đc rồi

đi spam post thì chỉ cần vào 1 câu pending là xong , tăng lên 1 post, thi thoảng comment cái vô nghĩa là cũng tăng post. Giống như có mấy đứa chuyên vào box này copy proof từ talkgold rồi post lên kiểu ta đây cũng chơi. Đây là cách để quản lý box tránh spam nhảm, quảng cáo.

đi spam post thì chỉ cần vào 1 câu pending là xong , tăng lên 1 post, thi thoảng comment cái vô nghĩa là cũng tăng post. Giống như có mấy đứa chuyên vào box này copy proof từ talkgold rồi post lên kiểu ta đây cũng chơi. Đây là cách để quản lý box tránh spam nhảm, quảng cáo.

site instant, đang ngon mà post pending cái là ảnh hưởng ngay, nếu nhiều người bị pending thì ko nòi làm gì, nhưng trong trường hợp này nghi ngờ là giả thì mod yêu cầu show proof là đúng, tránh những trường hợp ko chơi nhưng thích đi phá người khác

paying..............

Details are:
[email protected]

Không thấy cũng có người bị pending hả bạn . Mấy topic kia nó scam , nhiều người kêu pending ầm ầm sao ko nói những người đó up proof đi .

Mà thực tế ra, nếu cậu đẹp nó là đơn giản để post bằng chứng deposit, cậu nói pending mà khi người khác hỏi lại thì lại cự cãi như vậy càng làm mọi người nghĩ rằng cậu chỉ đi spam nhưng thực tế không deposit với site này. Nếu cậu deposit, sao cậu không post cho mọi người cùng thấy.

12h trưa nay không gửi inbox ảnh hoặc post lên forum thì ban cậu 3 ngày vì tội spam post + tung tin nhảm. Tôi để ý cậu spam trong box này khá nhiều, nhưng không thấy cái proof nào. Mà cũng đừng fake/copy proof, tôi tìm được ra hết đấy.

Spam cái gì không spam lại đi spam pending và paid mới vãi chứ:

1. Site đang tốt mà spam pending nếu không deposit thì khác gì phá người khác đâu, ai còn dám đẹp vào nữa chứ.
2. Không nhận tiền từ site mà bảo là site tốt, hoặc fake proof, người khác đẹp vào nó không trả thì hậu quả này ai chịu nhỉ?????

12h trưa nay không gửi inbox ảnh hoặc post lên forum thì ban cậu 3 ngày vì tội spam post + tung tin nhảm. Tôi để ý cậu spam trong box này khá nhiều, nhưng không thấy cái proof nào. Mà cũng đừng fake/copy proof, tôi tìm được ra hết đấy.
Nó pay cho e rồi a mod . proof gì nữa :| . nó hết pending rồi . Nếu muốn ban em đưa luật up proof theo ý kiến mod ra rồi ban forever em cũng chịu . Trong luật chỉ nói đến người deposit up proof thôi nhé. Còn ko có điều khoản này mà đòi ban vì tội spam :binhsua45:Không phục :binhsua46:
Spam cái gì không spam lại đi spam pending và paid mới vãi chứ:

1. Site đang tốt mà spam pending nếu không deposit thì khác gì phá người khác đâu, ai còn dám đẹp vào nữa chứ.
2. Không nhận tiền từ site mà bảo là site tốt, hoặc fake proof, người khác đẹp vào nó không trả thì hậu quả này ai chịu nhỉ?????

Thì tối qua mình và bạn kia đều pending nha . :binhsua58: Vầ nó đã pay tốt trở lại rồi .

Nó pay cho e rồi a mod . proof gì nữa :| . nó hết pending rồi . Nếu muốn ban em đưa luật up proof theo ý kiến mod ra rồi ban forever em cũng chịu . Trong luật chỉ nói đến người deposit up proof thôi nhé. Còn ko có điều khoản này mà đòi ban vì tội spam :binhsua45:Không phục :binhsua46:

Thì tối qua mình và bạn kia đều pending nha . :binhsua58: Vầ nó đã pay tốt trở lại rồi .

Vậy cậu up proof vừa dc pay đi, thì mod tin là cậu k spam và sẽ xin lỗi cậu :D

Vậy cậu up proof vừa dc pay đi, thì mod tin là cậu k spam và sẽ xin lỗi cậu :D

Em ko thích tốn thời gian up vì mấy cái vớ vẩn này . nếu có luật up e sẽ up sau 1s liền :binhsua166: Còn ko có luật sao bắt em up đc anh . :binhsua46: Có luật vậy em chịu ban forever luôn . Không phục khi ko làm theo luật mà làm theo ý của mình :binhsua46::binhsua45:

Em ko thích tốn thời gian up vì mấy cái vớ vẩn này . nếu có luật up e sẽ up sau 1s liền :binhsua166: Còn ko có luật sao bắt em up đc anh . :binhsua46: Có luật vậy em chịu ban forever luôn . Không phục khi ko làm theo luật mà làm theo ý của mình :binhsua46::binhsua45:
không thích thì next thôi bác

Bạn phạm luật rồi mà còn cố cãi, chán, spam cũng bị cấm đó bạn nhé, trường hợp này nếu là mình có lẽ mình còn phạt nặng hơn cơ, vì nó có thể ảnh hưởng tới những người chơi khác và gây hậu quả xấu.

Trừ khi bạn có proof, nếu không mình nghĩ chắc chắn bạn sẽ bị cấm!!!!!!!!!!!!!!!

không thích thì next thôi bác
C hó cứ sủa và đoàn người cứ đi . =)) lâu lâu có tiếng c hó sủa vui nhà ghê =))
Bạn phạm luật rồi mà còn cố cãi, chán, spam cũng bị cấm đó bạn nhé, trường hợp này nếu là mình có lẽ mình còn phạt nặng hơn cơ, vì nó có thể ảnh hưởng tới những người chơi khác và gây hậu quả xấu. Trừ khi bạn có proof, nếu không mình nghĩ chắc chắn bạn sẽ bị cấm!!!!!!!!!!!!!!!
Cảm ơn ý kiến của bác . thôi em sai vì đã đã ko up proof . Nói thật em đã deposit vào đây nhưng ko thích up proof . Cảm ơn mọi người đã cho ý kiến . Sr vì đã nói lời ko phải với mod nhé . mod ơi anh ban em luôn đi . Sr đã làm mất thời gian của mod nhé :binhsua44:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,807
Latest member
annevn

Most viewed of week

Most discussed of week