Spotlight Info Finder V1.0 và Chương trình cấp key miễn phí cho người dùng.

HhgOyrlaHj9bVIxYEGq4SN0lBVvQzMN592Phz4g63cQ=

down phiên bản fix về nó hiện ra key mới :binhsua122: giờ phải post lên xin key mới vào tét nhẹ e nó sau :p khoái câu mua 2 tặng 1 :X

sorry mình up key cho bạn rồi mà

y8NfdNeTnTkIyWnwSjfJy/hWGXvanUpHkzgehOiwuHY=
Mình xin key

đã có key http://www.mediafire.com/?ebsoa38dge8oax1

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

test thấy bị lỗi rồi không chạy được hic vãi tuyến lệ

sao k chạy được cậu các bạn khác vẫn ổn mà!

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

Cho mình xin 1 key với tks bạn trước nha

bạn phải post id lên đây mới cấp key được

?nh ch?p màn hình_2012-03-06_221905.jpgko add vào robo đc cậu ơi :( . báo lỗi

có rất nhiều bạn xài rất ok mà bạn, do hệ thống thiếu file mà tool cần, mình đang tìm hiểu xem có cách khắc phục k

Chủ thớt ơi! khi tìm jnfo nó k tự get vào mục C:My DocumentsMy RoboForm DataDefault Profile ak! mỗi lần làm lại phải copy cut sang

mai sẽ có bản fix 732012 :binhsua119:

bản fix mới cần fix những lỗi sau:

1. acctive được trên win 7 64bit
2. tự động điền info vô roboform

Chủ thớt ơi! khi tìm jnfo nó k tự get vào mục C:My DocumentsMy RoboForm DataDefault Profile ak! mỗi lần làm lại phải copy cut sang

đúng rồi bạn nó chỉ lưu vào thư muc C:My DocumentInfo Finder Backup bạn muốn làm info nào thì copy mà bỏ qua thôi

như thế thì tốn time lắm hoangthien ơi.

so với 2 tool táo đỏ và tool của shinnguyen bạn còn mất điểm ở vấn đề này

có bạn bảo mình làm như vậy sẽ dễ quản lý hơn, vì mình k làm off nên không rành lắm

Last edited by a moderator:
đa số là tự động hóa vẫn tốt hơn

nếu vậy thì bạn có thể code tool về phần đó là tự chọn địa điểm lưu info vậy thì sẽ tiện lợi cho tất cả mọi người

ak mình hiểu rùi. họ thấy để ở ngoài robo sẽ tốt hơn vì họ là sub cần get nhiều info 1 lúc để cung cấp cho mem. nếu để bên ngoài thì sẽ dễ copy hơn. hì...........

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,831
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week