info của siêu scammer Võ Trung Tứ ( trungtugl9 )

Trong video clip mình thấy có khá nhiều bạn nữ.Các bạn nên dò la tin tức từ các bạn trong clip coi chính xác chưa nếu đã chính xác thì cứ tới nhà hỏi rõ mà fang em ấy :|.Nói đùa thôi chứ hòa bình vẫn trên hết

Mịa tới nhà nó nói láo có dân ở đó phang cho bỏ mịa. ở đâu chẳng có trai làng.

Những kẻ thành công hơn người thì họ ko phải là con người

[/COLOR][/SIZE]

Chắc bọn SCAM cứ theo nguyên lí của bác giao sư này mà tiếp tục hành nghề, bản chất của người thành công ko phải con người ???

Những kẻ thành công hơn người thì họ ko phải là con người

thế là con gì:|
định nghĩa thế nào gọi là hơn người? Mà nếu ng ta là người, hơn được những người đó chả gọi là hơn con người rồi thì éo phải con người là đúng rồi =))
1 vòng luẩn quẩn của câu nói vô duyên

ôi cái đek . ngồi rãnh quá đọc hết 13 page . up cái rồi đi ra:binhsua39:

thế là con gì:|
định nghĩa thế nào gọi là hơn người? Mà nếu ng ta là người, hơn được những người đó chả gọi là hơn con người rồi thì éo phải con người là đúng rồi =))
1 vòng luẩn quẩn của câu nói vô duyên
:)) 1 câu nói đầy ẩn ý, ko dành cho người thiếu hiểu biết :))

---------- Post added at 07:49 AM ---------- Previous post was at 07:47 AM ----------

Chắc bọn SCAM cứ theo nguyên lí của bác giao sư này mà tiếp tục hành nghề, bản chất của người thành công ko phải con người ???
cái này ko phải nói cho scam mà nói về suy nghĩ và hành động của người tài giỏi họ thường nắm bắt hoặc nhìn vấn đề 1 cách rất khó hiểu và có những quyết định mang tính quyết định. Nhiều nhà kinh doanh họ có thể nhìn thấy kết quả sau đó vài năm, vài chục năm thì sao :)

Ko phải con người ở đây là vượt trội khả năng của người bình thường mang tính khen ngợi, chứ ko phải mang tính chê bai :)

---------- Post added at 07:50 AM ---------- Previous post was at 07:49 AM ----------

thang scam đang close vào đánh lạc hướng ae đó, cẩn thận:binhsua33:

scam nè, uytinlagi nè, trungtugl9 nè, đưa ra bằng chứng và bắt hộ cái ;))

---------- Post added at 07:51 AM ---------- Previous post was at 07:50 AM ----------

Để ý lần nào "người ấy" vô topic nào cũng làm náo loạn cả lên :binhsua41:

nói thẳng là nick nguyenhuyhoang đi, sau bây giờ nhiều kẻ ko dám nói thẳng vào vấn đề mà cứ xách mé kiểu ... thế nhỉ :D
làm con người thì nên nói thẳng nói thật, bạn nhé ;))

nó Scam day.Mà co ai làm gì dc nó dau.Toàn ngồi nói.....:(.Em cũng nói :))

Nói là hình thức khích lệ tinh thần để các bác gần nhà scamer đi giải quyết scamer đó mà

nó Scam day.Mà co ai làm gì dc nó dau.Toàn ngồi nói.....:(.Em cũng nói :))

thì mình kết luận ở trước rồi mà :))
nói cho vui chém cho sướng tay thôi chứ chả ai làm gì đâu :binhsua35:

hổ báo cáo chồn trên mạng chứ ở ngoài thì như con chuột nhắt ấy mà :binhsua44:

---------- Post added at 08:03 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

thôi đi xem phim dark shadows thôi ;)) chào các bác

cám ơn bạn cảm thông vì bạn là người tốt và hiểu chuyện
còn 1 số kẻ thì cứ tỏ ra là mình kẻ nguy hiểm lấy việc vào hùa chửi bới người khác, rồi nói đểu người khác làm niềm vui. Giống tethiendaithanhus gì đó chửi scam rồi cũng scam lun đó. Chửi lấy le =)) ko thì có biết làm gì để thể hiện mình đâu :D

Thôi kệ lũ não phẳng bạn à, nói vài câu chúng nó im ngay ấy mà, nói sao lại mình :binhsua44:
U are IG? shut up and enjoy.

chọn mấy box này chém gió ko có kẻ kêu tui spam lấy post để scam mà ;))

Cha này đi dâu củng thấy có chuyện thế nhỉ .Mới join tháng 5 mà có vẻ khá sành sỏi .bái phục :m058:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week