SCAM InfinityBux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Tin tức mới nhất cho 2 sites mình đang tuyen ref:
Do tình hình hiện giờ (theo thông báo từ MOD của họ) thì hệ thống Payout qua LR đang có vấn đề. Do đó mình chưa Payout về được & cũng đang có chút xíu băn khoăn.. Vì vậy, với tình hình hiện thời mình thông báo với các bạn đang là ref của mình như sau:
1. Đối với site Infinitybux: Tạm ngừng nhận ref mới & RB4 sẽ trì hoãn lại cho đến khi nào vấn đề bên LR của họ fix xong.
2.
Đối với site Buxsecure: Chủ nhật (4/12) sẽ RB1 & Bn cho các bạn đã reg trong tháng 11. Sau đó cũng tạm ngừng nhận ref mới cho đến khi nào vấn đề bên LR của họ fix xong.

**Các bạn lưu ý: ở đây chỉ là vấn đề Payout, chứ không phải nghỉ chiến 2 sites trên. Do đó trong thời gian đợi fix LR, các bạn vẫn click bình thường nhé. Khi có proof tiếp theo mình vẫn tính Rb theo đúng 700% từ số click của các bạn.

Đây là sự cố ngoài ý muốn. Mong mọi người và các ref thông cảm!!

Thông báo cho các ref Infinitybux và Buxsecure của congvt06: Vừa nhận được proof mới. Chuẩn bị thanh toán cho mọi người.
Nhưng có một thay đổi quan trọng:
Ngưng Rb cũng như Bn qua LR, các bạn nào đã từng cung cấp LR để nhận $ thì báo lại sang PP hoặc AP giùm mình nhé!

Mỗi ngày click đều tiếp nhé mọi người!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week