Warning InfiniteWarez - ăn cấp ssh trong tool TrafficBooster

Status
Not open for further replies.
Sơ xót không mã hóa hèn chi bị crack dễ vậy :)
Mà cái này cũng phạm rule à ta, các tool trên này vẫn thu thập thông tin thành viên như tool Ptutoolkit hay ptutools, tất cả đều lấy thông tin user, forum của mọi người thôi.
Mình lấy thông tin để check việc share key hay resell hay không không được hả ?

:) Các pro coder vào cho ý kiến nào >.<

Mình tạm thời đổi pass server check lic, tool các bạn đang chạy sẽ tự tắt, để mình giải quyết xong việc này đã.

Mà cái này cũng phạm rule à ta, các tool trên này vẫn thu thập thông tin thành viên như tool Ptutoolkit hay ptutools, tất cả đều lấy thông tin user, forum của mọi người thôi.
Lấy thông tin thì chả ai nói.
Còn nếu lấy ssh của người khác thì có lẽ bạn ko xứng với danh coder.

nhờ bác @tunvit vào xem sẽ rỏ mà :)

đợt này dính nhiều phốt quá ha o_O
Toàn thích dìm nhau thôi, hiện tại mình đổi pass và các thông tin rồi, chờ vụ này xong mình mở lại.

Cậu check share key thì liên quan gì tới việc lưu lại thông tin SSH ?

có cần tớ post luôn 100k ssh mà cậu nói sẽ cho khi mua tool không cậu xem coi giống không @@ cà 100k ssh chứ đùa àh

lấy thông tin thì chả ai nói nhưng ở đây là lưu toàn bộ ssh của người dùng tool, ssh đâu có dễ kiếm mà lấy hơn 100k ssh thì hơi khó chịu nhá @@

ssh của người dùng được được update lên sql server kìa

Lấy thông tin thì chả ai nói.
Còn nếu lấy ssh của người khác thì có lẽ bạn ko xứng với danh coder.

XL bác coder chứ lấy ssh về làm gì thế ạ :) , bác ko nên như vậy chứ nhĩ , nếu lấy dc ssh sau này bác sẽ lấy thêm nhiều thứ khác ngoài ssh nữa , chúc bác buôn may bán đắt

có cần tớ post luôn 100k ssh mà cậu nói sẽ cho khi mua tool không cậu xem coi giống không @@ cà 100k ssh chứ đùa àh
Cậu posst lên được 100k ssh mà cậu lấy trong đó tớ chịu ban nick.

XL bác coder chứ lấy ssh về làm gì thế ạ :) , bác ko nên như vậy chứ nhĩ , nếu lấy dc ssh sau này bác sẽ lấy thêm nhiều thứ khác ngoài ssh nữa , chúc bác buôn may bán đắt
QUOTE nhầm rùi cậu.
Tớ cùi bắp có biết gì mà coder.
Coder Pro là ÌniniteWarez ấy.

up cho mọi người biết nhá mua tool chỉ tổ làm lợi cho chủ tool qua xài tool của phamblog.com nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week