SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

trang này có pay instant cho mem standar không vậy các bác

không pay instant cho standard member bạn à! Standard member chỉ được pay sau 30 ngày làm việc tương đương 40 ngày theo lịch!

---------- Post added at 09:31 AM ---------- Previous post was at 09:24 AM ----------

minh cung da thue thu ref nhung tinh hinh la thue 0.43$/ref k thu lai von duoc cau a, so click it, ma cai tao nua thi lo von to, chac do tung ref thoi hihi, m moi verified 1 nam thoi (3,5$) noi chung cung da co loi chut it

Site này nói thật chịu đầu tư thì mới có lãi, và lãi ở trang này rất ổn định. Chiến site này nên up gói Paid (25$) và thuê max refs là ok. Nếu là thành viên Paid có max refs và gia hạn tất cả refs đều được gia hạn 90 days thì mỗi ngày kiếm 5$ là chắc chắn!

site này click ko đều lắm thì phải :|

Không biết có đều không nhưng cứ 8 ngày mình rút 72$!

Proof mới nhất:

Bạn nào muốn chiến site này thì pm yahoo: increaseptc mình hướng dẫn chiến.

Click banner bên dưới để đăng ký nhé! Thanks

site từ đời thánh mẫu nào rùi mà up làm gì vậy bác
kiếm đc mấy trăm diref rùi

Đúng là site này lâu từ đời tám hoánh roài! Tuy nhiên mình biết có nhiều người chưa để ý đến nó, vì mỗi ads cho standard chỉ có 0.007$ (nhìn như thế thì ít ai nghĩ sẽ kiếm được nhiều tiền)

Nhưng nói thật site này mình kiếm mỗi ngày khoản 8$ (lợi nhuận sau khi trừ tất cả các chi phí) Lý do sao lãi nhiều như thế? Vì mình có số rent ref lớn hơn số maxium mà site quy định (cái này thì chỉ có thành viên Premium trở lên mới được như thế) và mình renew toàn bộ 90 days hết!

Ai muốn đầu tư site này, kể cả đã có account rồi cứ pm Y/H: increaseptc mình sẽ support nhiệt tình!

Last edited by a moderator:
upgrade lên paid
rent 500 ref
chắc chắn lãi 5$/day
vậy là phải đầu tư ít nhất 225$
chắc chắn lãi như vậy ko chủ thớt :-/

upgrade lên paid
rent 500 ref
chắc chắn lãi 5$/day
vậy là phải đầu tư ít nhất 225$
chắc chắn lãi như vậy ko chủ thớt :-/

Chịu đầu tư chiến thì lên Premium luôn, lên Paid ít quyền lợi hơn Premium lắm. Bạn nào muốn chiến thì có thể tham khảo cách làm của mình!

Hôm nay quyết định share "Gold key" để chiến site này: Đó là việc không thuê được refs. Các bạn chơi site này đa phần thấy nản là do không thuê được refs. Theo kinh nghiệm của mình muốn thuê refs trang này phải chịu khó tí, online trong khoản trước và sau giờ sever reset 30 phút (cụ thể là 5h45' đến 6h15' sáng giờ Việt Nam), khi đó có sẽ có refs cho thuê. Lưu ý: các bạn có ý định thuê refs thì nên add fund vào trước để khi có refs thì thuê liền tay, chậm trễ thì hết ngay! (có lúc mình thấy có hơn 3000 refs cho thuê loay hoay add fund xong vô không còn em nào)

Chúc các bạn thành công! Mong rằng các bạn hài lòng với bài viết ngắn này của mình.

Có gì thắc mắc đừng ngại, cứ pm mình Y/h: increaseptc trong khả năng mình sẽ support các bạn hết mình!

vậy bác có thể cho mọi người biết cái stat của bác đc ko , như là tổng tiền đầu tư , AVG và nhiều thứ khác ?

vậy bác có thể cho mọi người biết cái stat của bác đc ko , như là tổng tiền đầu tư , AVG và nhiều thứ khác ?

Here my stats: (Yesterday)

DR: 24/50
RR: 1050/1000

Thu nhập:
My click: 10 => 10 x 0.012 = 0.12$
DR click: 80 => 80 x 0.008 = 0.64$
RR click: 2310 => 2310 x 0.008 = 18.48$ (AVG: 2.2)
Vốn:
Premium member => 0.25$/day
RR (1050 * 0.32$)/30 => 11.2$/day (gia hạn đầy đủ 1.050 refs 90 days, đây là điều căn bản nhất để kiếm lãi nhiều nhất)
Lãi:
(0.12 + 0.64 + 18.48) - (0.25 + 11.2) = 7.79$

Như vậy hôm qua mình lãi 7.79$

Tổng số tiền mình đã đầu tư vào trang này là gần 1.000$.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back