SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

k fai co y trách móc gì đâu bảo bạn thế rút kn thôi. her đang chiến mạnh thằng này nếu ai chưa chơi thì có thể pm mình :D

Ặc ặc các bác tranh luận ghê vậy! Các bác không thấy Proof của em post thường xuyên sao! Site này ra đời cùng lúc với Neobux đó (tháng 8/2008).

Đặc biệt site này có Luật cashout rất rỏ (muốn có $ thì phải đầu tư) các bạn có thể tham khảo bài viết của mình về Luật Cashout của Incrasebux ở trang đầu của Topic này!

Thanks!

Mình chỉ chơi có 4 site sau, bạn nào chưa tham gia các trang sau ủng hộ mình một tay nhé. Thanks!

Last edited by a moderator:
Thêm một proof của Supper Pro

cho em hỏi ??? mình click để dành $ từ từ để đầu tư vào web hay là nạp tiền vào hay là chuyển từ 1 tài khoản nào vô ???
chi dùm em voi

chỗ nào cũng bắt đầu tư mới được cashout
Nhưng mới chơi mình cũng chưa có tiền mà đầu tư nữa :(

Bạn ơi hình như nó bắt phải nạp tiền từ paypal để đầu tư
có cách nào dùng chính tiền mình click được để đầu tư không vậy bạn?

Mình nghĩ các bạn nên đầu tư vào cashium hoặc neobux.đây là link đăng kí cashium.net( uy tín chỉ sau neobux):http://www.cashium.net/?rid=140526r

Bước 1:Đăng kí tài khoản trên trang web này bằng cách các bạn ấn vào chữ Register now ( thanh màu xanh lá cây ở trên). Các bạn đăng kí username và mật khẩu dẽ nhớ nhé,ko cần thiết phải cầu kì quá! Khi đăng kí bạn bỏ qua 3 phần : AlertPay email, PayPal email và phần referrer(để nguyên)-( khi đăng kí email các bạn phải đánh chinh xác vs nick yahoo của mình).
Bước 2:( Bước quan trọng) Sau khi đăng kí xong các bạn ấn vào chữ login( thanh xanh lá cây trên cùng, ko đc đăng nhập vội)---> (kéo hết xuống, ấn vào chữ resend confirmation email(đánh username và code)----> lập tức thư kíck hoạt sẽ được gửi về hòm thư(nick yahoo, chú ý nếu ko có thư thì cám bạn vào spam trong hòm thư nhé) và các bạn vào nick yahoo để kíck hoạt.Sau khi kick hoạt xong các bạn vào lại trang cashium.net----> ấn vào chữ login----> đánh username với mật khẩu mà bạn vừa đăng kí(bỏ qua cái secondary password nhé) và nhớ đánh dấu tích vào chữ remember me.
Bước 3:Sau khi đăng nhập các bạn ấn vào chữ Advertisements ---> xuất hiện nhiều mũi tên xanh ở đầu dòng ---> các bạn ấn vào từng mũi tên 1 chứ k ấn cùng lúc nhiều cái---> sau khi ấn vào 1 mũi tên sẽ xuất hiện 1 thanh màu trắng có cái hình vuông màu cam và hình chữ nhật màu xanh ----> các bạn kéo hình vuông sao cho trùng vs hình chữ nhật màu xanh---> ngay lập tức xuất hiện 1 trang web ( các bạn chú ý góc bên trái trên cùng của web đó) ta sẽ thấy có số 30. Bạn đợi nó chạy hết cho đến khi xuất hiện chữ 0,008$.... thì coi như hoàn thành.Có bao nhiêu mũi tên xanh thì bạn ấn cho mình bấy nhiêu nhé. chú ý nếu trang web báo lỗi hoặc số 30 nó ko chạy ngược thì các bạn ấn lại 1 lần vào chữ advertisements nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,606
170,711
Latest member
top88w
Back
Top Bottom