SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

mod vn của forum buxify khuyên newbies không nên đâm đầu vào buxify nữa, đầu tư chỉ có lỗ thôi...
chưa chắc đâu bạn . Nếu lên kế hoạch kĩ vẫn lãi như thường mà cái chủ yểu ăn >110% ấy chứ . Còn < 110% thì nói làm j`

up cho bác upppppppppppp

Hôm nay có niềm zui nho nhỏ! :)

Bạn gửi ticker cho nó bảo cancel payment là vẫn đc
um, phải vào 4rum yêu cầu ah bạn ? mjh ko tìm thấy chỗ nào gửi ticker :p
mà hình như muốn rút bằng cái khác thì cũng phải invest mới rút được

---------- Post added at 07:44 AM ---------- Previous post was at 07:44 AM ----------

Bạn gửi ticker cho nó bảo cancel payment là vẫn đc
um, phải vào 4rum yêu cầu ah bạn ? mjh ko tìm thấy chỗ nào gửi ticker :p
mà hình như muốn rút bằng cái khác thì cũng phải invest mới rút được

bác này đầu tư cả ngàn $ thì chịu, mình ko có tiền :)

Anh ơi cho em hỏi, em mới bắt đầu chơi Incrasebux thôi, nên em tính thuê thử 5ref = tiền của mình nhưng hiện AP không cho rút tiền, mà em đợi cũng khoảng 1 tuần rồi, vậy chừng nào AP mới mở lại vậy anh, em tìm hiểu trên trang chủ AP rồi nhưng cũng không rõ lắm, anh có thể giúp em được không?

Member free mới vậy đó bạn,mà từ lúc nâng cấp tới giờ thấy site chạy chậm hẳn đi

Chủ thớt ơi cho mình hỏi với, cái Bigtimebux và Bux4cash có khả thi không vậy, tại mình thấy người thì nói Bigtimebux hiện giờ cả tháng chưa có trả tiền, còn Bux4cash thì vừa được admin của Incrasebux đảm nhận ... Mình không biết những thông tin này chính xác không, tại thấy chủ thớt nói là moderator của Incrasebux
Thx chủ thớt nhiều ... !! ^^!

Chủ thớt ơi cho mình hỏi với, cái Bigtimebux và Bux4cash có khả thi không vậy, tại mình thấy người thì nói Bigtimebux hiện giờ cả tháng chưa có trả tiền, còn Bux4cash thì vừa được admin của Incrasebux đảm nhận ... Mình không biết những thông tin này chính xác không, tại thấy chủ thớt nói là moderator của Incrasebux
Thx chủ thớt nhiều ... !! ^^!

Incrasebux mà đóng thì 2 site Bigtimebux và Bux4cash cũng đóng luôn! Bởi vì cả 3 site đều là của Nelson! :)

mình thấy coi bộ nó bắt đầu giống neobux, ads giảm giá, chạy chậm!

---------- Post added at 06:48 AM ---------- Previous post was at 06:47 AM ----------

à, thành viên free có được rút tiền ko hả bác increaseptc

Thx bác, vậy là cả 3 site đều ổn ^^!
Khuyên bạn có muốn chơi PTC thì chơi buxhost uy tín có lẽ ăn dc. Chứ thời buổi này mà bác đi đâm đầu vô mấy site của incrasebux sẽ sạc nghiệp mất.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom