SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mỗi ngày một niềm zui ! :D

Chúc anh em ngày càng phát tài!

Last edited by a moderator:
Cho hỏi chủ thớt cũng chơi 2 trang bux4cash và BIGTIMEBUX, vậy có đầu tư không ? Nếu mình chơi nên đầu tư thế nào ?
Hai trang này cũng của cùng 1 chủ với Incrasebux! Việc đầu tư như thế nào, thì bạn phải cho tôi biết khả năng đầu tư của bạn như thế nào, tôi mới có hướng giúp bạn được! :)

Hiện tại mình chưa đầu tư trang Incrasebux. Có thể trong tuần tới mình sẽ để dành được 100 - 150$. Đó là toàn bộ vốn của mình. Nhờ bác giúp đỡ hướng đầu như thế nào cho hợp lý

Hiện tại mình chưa đầu tư trang Incrasebux. Có thể trong tuần tới mình sẽ để dành được 100 - 150$. Đó là toàn bộ vốn của mình. Nhờ bác giúp đỡ hướng đầu như thế nào cho hợp lý
Nói thật bạn nhé! 100-150$ không ăn thua với anh em nhà Nelson rồi (Incrasebux + Bux4cash + Bigtimebux)

chủ thớt cho hỏi buxify làm sao mua được ref của nó vậy (đang mày mò chơi cái này)
Ref Buxify dễ mua mà bạn! Nhưng thành viên đã upgrade thì mới thấy ref để mua! :)

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

Mỗi ngày một niềm zui! :)

Nếu vậy chắc đầu tư 1 trang thì được nhỉ ? Giữa 3 trang đó nên chọn trang nào ??
cậu xem cậu có bao nhiêu vốn
nếu có nguồn vốn ổn định + kiên trì thì invest vào buxify nhé
còn nếu có 1 số vốn nhất định + độ kiên trì ko đc cao lắm thì invest vào incrase or bigtimebux nhé ( nhưng thời điểm hiện tại thì ko lên invest vào incrase và bigtimebux) chờ 1 time nữa nó ổn định thì hãy invest vào nhé
good luck ! :D

cậu xem cậu có bao nhiêu vốn
nếu có nguồn vốn ổn định + kiên trì thì invest vào buxify nhé
còn nếu có 1 số vốn nhất định + độ kiên trì ko đc cao lắm thì invest vào incrase or bigtimebux nhé ( nhưng thời điểm hiện tại thì ko lên invest vào incrase và bigtimebux) chờ 1 time nữa nó ổn định thì hãy invest vào nhé
good luck ! :D
Chuẩn ko cần chỉnh ! :)

Theo lời 2 bạn thì mình nên để 2 trang incrase và bigtimebux từ từ rồi hãy đầu tư nhỉ ? Vậy khi nào được các bạn có thể nói cho mình không ? Vì hiện giờ mình sẽ đầu tư cho buxify.

Theo lời 2 bạn thì mình nên để 2 trang incrase và bigtimebux từ từ rồi hãy đầu tư nhỉ ? Vậy khi nào được các bạn có thể nói cho mình không ? Vì hiện giờ mình sẽ đầu tư cho buxify.
Bạn nên thường xuyên vào 4rum của các site đấy nghe ngóng tình hình! Buxify thì cũng thế đầu tư khoản 5-6 tháng mới có được thành quả nha! :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,518
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back